BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

có lý do chờ đợi 1 cuộc điện thoại.
Bây giờ mà nhận được cuộc gọi thế này
Reng reng....
A. Alo
B. Chào bạn, bạn có phải là @lovezuloveme không?
A. Dạ đúng rồi ạ
B. Anh gọi điện cho em từ Phòng tổ chức nhân sự của BIDV
A. Ah, em biết rồi, anh gọi điện mời em đi phỏng vấn chứ gì. :D Em đợi cuộc gọi này đã từ rất lâu, trong em định nghĩa 2 tiếng yêu thương em không thể trao cho ai, kể từ khi nộp hồ sơ vào BIDV, mà khi nào thì đi phỏng vấn vậy anh?
=)))))))))))))))) Nhanh gọn lẹ :D
B: à, xin lỗi, anh gọi nhầm số e ạ,

Mình cũng là thí sinh thôi . Gì hàng xóm mình làm ở BIDV Hà Tĩnh vừa hỏi mình đã biết điểm chưa vì chi nhánh có điểm rồi nhưng chưa thông báo với thí sinh , có quen ai thì nhờ hỏi xem. Mà mình thì thi ở chi nhánh Quảng Bình k quen ai cả nên mình cũng ngồi chờ thôi . Ngóng từ hôm 20 tới giờ rồi . Mấy đêm lo quá ngủ k ngon:):)[/QUOTE
có lý do chờ đợi 1 cuộc điện thoại.
Bây giờ mà nhận được cuộc gọi thế này
Reng reng....
A. Alo
B. Chào bạn, bạn có phải là @lovezuloveme không?
A. Dạ đúng rồi ạ
B. Anh gọi điện cho em từ Phòng tổ chức nhân sự của BIDV
A. Ah, em biết rồi, anh gọi điện mời em đi phỏng vấn chứ gì. :D Em đợi cuộc gọi này đã từ rất lâu, trong em định nghĩa 2 tiếng yêu thương em không thể trao cho ai, kể từ khi nộp hồ sơ vào BIDV, mà khi nào thì đi phỏng vấn vậy anh?
=)))))))))))))))) Nhanh gọn lẹ :D
Thế này mà gọn lẹ, gặp mình chỉ cần nói gọi từ BIDV là bik ngay kết quả lun òi, khỏi nói năng dài dòng :v

Mong trong hôm nay hoặc ngày mai có điểm ko thứ 6 là đầu tháng. Nhỡ may ko tốt thì dông cả tháng em mất :((

không phải mình sát giai đâu :D
1 hội đồng cần phải có cả nam và nữ với tạo được cảm hứng đối với người phỏng vấn và cả ứng viên. :D

Đợt trước mình phỏng vấn ở MB, vừa mở cửa bước vào nhìn hội đồng ở chi nhánh 2 nữ và thêm 1 hội đồng ở Hội sở qua đầu cầu truyền hình trực tiếp ngoài Hà Nội cũng là 2 nữ. Vậy là tổng cộng có 4 người nữ phỏng vấn mình. Mà hôm đó đúng là phỏng vấn không thấy hay lắm

Chính các anh nam mới thích chặt chém ứng viên cũng như là người đẩy buổi phỏng vấn lên cao trào nhiều nhất. :D Mình thấy hội đồng toàn nữ thì đa phần là nhu mì, và rất khó để cho ứng viên bộc lộ cá tính, 2 nữ ngồi với nhau thêm con vịt nữa là đắng lòng
Mình thì sao cũng đc... nói chung thì bạn chỉ đánh giá một hướng của vấn đề thôi. Đôi khi nó phụ thuộc vào "kt-tn-kn" của ng phong vấn nhìu hơn! :D

MỚi gọi lên chi nhánh. họ nói hôm nay hội sở đang ghép phách. dự định trong tuần này có thôi. nếu ko có thì tuần sau :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,567
Thành viên mới nhất
jeffmayw33win
Back
Bên trên