BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

ơ, chỗ thông tin mình ghi bằng bút bi, ko bít có sao k nhỉ?
Hôm ấy tớ cũng ghi bút bi vì nghĩ nó cũng giống bài thi trắc nghiệm Lý Hóa Đại học. Vừa ghi xong thì chị giám thị mới nhắc ghi bằng bút chì, thế là lo cuống lên xin tờ khác, chị ấy xuống xem và nói: "Không sao em ạ!" thế là nhẹ nhõm.
Giờ thì bạn cũng yên tâm đi nhé! :p
Chỉ có tô bằng bút bi thì mới phải lo thôi, ghi bằng bút bi không sao đâu :)

không phải mình sát giai đâu :D
1 hội đồng cần phải có cả nam và nữ với tạo được cảm hứng đối với người phỏng vấn và cả ứng viên. :D

Đợt trước mình phỏng vấn ở MB, vừa mở cửa bước vào nhìn hội đồng ở chi nhánh 2 nữ và thêm 1 hội đồng ở Hội sở qua đầu cầu truyền hình trực tiếp ngoài Hà Nội cũng là 2 nữ. Vậy là tổng cộng có 4 người nữ phỏng vấn mình. Mà hôm đó đúng là phỏng vấn không thấy hay lắm

Chính các anh nam mới thích chặt chém ứng viên cũng như là người đẩy buổi phỏng vấn lên cao trào nhiều nhất. :D Mình thấy hội đồng toàn nữ thì đa phần là nhu mì, và rất khó để cho ứng viên bộc lộ cá tính, 2 nữ ngồi với nhau thêm con vịt nữa là đắng lòng
Nam thì có nhiều cái để chém, nhất mấy anh trẻ trẻ. Gặp gái xấu đúng là tắt điện, lovezuloveme vào vòng pv rồi à

chưa, đang mơ :D

đợt trước phỏng vấn thực tập, hội đồng có 2 anh và 1 chị, 2 anh chặt chém mình ghê lắm :D Các anh chị cứ : "Có gì hỏi em nó nữa không, hỏi đi" :D khiến buổi phỏng vấn mất gần 1 tiếng, khiến cả đám ứng viên sau mình kinh ngạc. :D Bữa kết thúc thực tập, các bạn thực tập chung với mình nói là ấn tượng với mình, vì mình là người đầu tiên vào phỏng vấn và mất gần 1 tiếng, ôi, vãi cả trình chém gió của @lovezuloveme :D

Và ấn tượng nhất là 1 anh trưởng phòng phỏng vấn mình, anh nói : "Em khá cá tính, rất giống anh :D ", quả nhiên mình đã đậu thực tập :D
Mịa, thế mình yếu sinh lý vãi, đến thực tập vào gặp giám đốc toàn 1 vs 2 phút ra cmnr :rolleyes:

chưa, đang mơ :D

đợt trước phỏng vấn thực tập, hội đồng có 2 anh và 1 chị, 2 anh chặt chém mình ghê lắm :D Các anh chị cứ : "Có gì hỏi em nó nữa không, hỏi đi" :D khiến buổi phỏng vấn mất gần 1 tiếng, khiến cả đám ứng viên sau mình kinh ngạc. :D Bữa kết thúc thực tập, các bạn thực tập chung với mình nói là ấn tượng với mình, vì mình là người đầu tiên vào phỏng vấn và mất gần 1 tiếng, ôi, vãi cả trình chém gió của @lovezuloveme :D

Và ấn tượng nhất là 1 anh trưởng phòng phỏng vấn mình, anh nói : "Em khá cá tính, rất giống anh :D ", quả nhiên mình đã đậu thực tập :D
ham mo e nay qua co.uoc chi e la con trai nhi?chi thi gap fai cau hoi hóc cai' la cung họng luon.nen toan truot vo chuoi suot.

Hôm ấy tớ cũng ghi bút bi vì nghĩ nó cũng giống bài thi trắc nghiệm Lý Hóa Đại học. Vừa ghi xong thì chị giám thị mới nhắc ghi bằng bút chì, thế là lo cuống lên xin tờ khác, chị ấy xuống xem và nói: "Không sao em ạ!" thế là nhẹ nhõm.
Giờ thì bạn cũng yên tâm đi nhé! :p
Chỉ có tô bằng bút bi thì mới phải lo thôi, ghi bằng bút bi không sao đâu :)
OÁI, ghi bằng bút bi có sao đâu, hôm đó mình đi trễ, vào gặp chị giám thị phát cho tờ làm trắc nghiệm, rồi 1 cây pencil để tô thông tin, chị ấy cho mượn cây bút bi để điền thông tin, SBD, mã đề, mã địa điểm thi. Sau đó chị ấy đòi lại bút bi và đến từng ứng viên khác yêu cầu điền lại thông tin bằng bút bi hết. Nên chẳng phải lo lắng là điền thông tin bằng BI hay CHÌ cả.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,563
Thành viên mới nhất
madmeetsevilmer
Back
Bên trên