BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

ôi, nghe nhột quá à

Chắc em out BIDV cmn rồi
:D chưa có điểm mà bác :D

Thông báo với anh chị em các chi nhánh hầu hết có điểm rồi nhé , ai có người quen thì có thể hỏi nhờ . Còn k có thì tiếp tục đợi

Nội quy nói thí sinh không được ghi 2 loại bút mà bạn, giám thị chứ có phải là thí sinh đâu :D
mà cái này chắc cũng không sao đâu :)

Riêng phòng mình thì cả nhóm nhao nhao lên hỏi giám thị nữ, giám thị nữ trả lời là ghi bằng bút chì. Nên có chết thì cả phòng chết chùm, chẳng có sợ :D

Phòng mình âm dương hòa hợp, có 1 nữ giám thị và 1 nam giám thị. Cả 2 người này đều cao ráo và xinh xắn đẹp trai cả. Chị giám thị hình như là người Hà Nội, nghe giọng dễ thương phết :D nhưng lúc làm bài xong đi ngang qua các phòng khác thấy có phòng có cả 2 giám thị đều là nữ.

Mình chưa biết có lọt được vào phỏng vấn không. Nhưng nói thật là khả năng nói chuyện với đồng nghiệp nam của mình tốt hơn so với đồng nghiệp nữ. Nếu lọt được vào vòng phỏng vấn, đề nghị cho phép hội đồng bố trí nhiều anh vào phỏng vấn em @lovezuloveme :D ví dụ hội đồng phỏng vấn có 5 người thì có 3-4 anh, còn lại có 1-2 chị thôi :D Em sẽ làm các anh chao đảo :D
Chưa j đã thấy tính sát zai

Mình cũng là thí sinh thôi . Gì hàng xóm mình làm ở BIDV Hà Tĩnh vừa hỏi mình đã biết điểm chưa vì chi nhánh có điểm rồi nhưng chưa thông báo với thí sinh , có quen ai thì nhờ hỏi xem. Mà mình thì thi ở chi nhánh Quảng Bình k quen ai cả nên mình cũng ngồi chờ thôi . Ngóng từ hôm 20 tới giờ rồi . Mấy đêm lo quá ngủ k ngon:):)

Mình cũng là thí sinh thôi . Gì hàng xóm mình làm ở BIDV Hà Tĩnh vừa hỏi mình đã biết điểm chưa vì chi nhánh có điểm rồi nhưng chưa thông báo với thí sinh , có quen ai thì nhờ hỏi xem. Mà mình thì thi ở chi nhánh Quảng Bình k quen ai cả nên mình cũng ngồi chờ thôi . Ngóng từ hôm 20 tới giờ rồi . Mấy đêm lo quá ngủ k ngon:):)
b nộp hs ở HT hay QB? liệu trong tuần này có điểm ko nhỉ?

theo kinh nghiêm o_Ođã pv tại bidv, thường thì nhân sự cho biết thời gian trc tầm 2 -3 ngày làm việc, nếu thứ 7 pv thì chẳng lẻ nào....o_Oo_O

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,472
Thành viên mới nhất
Priceva
Back
Bên trên