BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Thông báo tham gia dự vòng phỏng vấn

Kính gửi Anh/Chị,
Ngân hàng TMCP Đầu tư và Phát triển Việt Nam (BIDV) chúc mừng Anh/Chị đã vượt qua vòng thi nghiệp vụ (vòng 2) kỳ thi tuyển dụng cán bộ đợt tuyển dụng tập trung năm 2013 của BIDV. BIDV đánh giá Anh/Chị là ứng viên tiềm năng và mời Anh/Chị tham gia vòng thi phỏng vấn tiếp theo.

Thời gian phỏng vấn: Ứng viên xem chi tiết lịch phỏng vấn đối với từng chi nhánh tại phần Hướng dẫn ứng viên trên trang web tuyendung.bidv.com.vn.

Giờ phỏng vấn cụ thể: Chúng tôi sẽ thông báo trực tiếp bằng điện thoại tới ứng viên. Trong trường hợp thí sinh không nhận được điện thoại thông báo, thí sinh có thể gọi điện đến số điện thoại hỗ trợ tại phần Hướng dẫn ứng viên trên trang web tuyendung.bidv.com.vn để được xử lý kịp thời.

Địa điểm: tại Trụ sở chi nhánh trúng tuyển vòng phỏng vấn (Ứng viên xem chi tiết địa chỉ chi nhánh tại phần Hướng dẫn ứng viên trên trang web tuyendung.bidv.com.vn).

Kết quả điểm thi vòng II: Được niêm yết chi tiết tại trụ sở của Chi nhánh ứng viên trúng tuyển.

Ghi chú: Phần thông tin đăng tải tại mục Hướng dẫn ứng viên trên trang web tuyendung.bidv.com.vn sẽ được đăng tải trong sáng ngày 31/07/2013.

Anh/Chị lưu ý mang theo CMND (trong trường hợp bị mất CMND, thí sinh có thể xuất trình Bằng lái xe hoặc Hộ chiếu có dán ảnh) khi đến buổi phỏng vấn.

Chúc Anh/Chị thành công.

Trân trọng!

bạn làm nhiều người giật mình đấy :))

2pic nên chuyển sang bàn luận về việc bạn trả lời các câu hỏi phỏng vấn đi. Chơi trò chơi đi, người cmt sau phải trả lời 1 câu hỏi phỏng vấn và đặt 1 câu hỏi.

Tớ mở màn nhé.
1. Tại sao bạn chọn ngân hàng chúng tôi BIDV?

Dạ, thưa các anh chị, có một điều mà có lẽ các anh chị không nhận ra: BIDV (Bất kì I Đều muốn Vào). Hiển nhiên, không chỉ là niềm mong muốn của em, mà là của hàng triệu triệu người Việt Nam, đặc biệt là những bạn có ước mơ về một sự nghiệp trong lĩnh vực ngân hàng.
BIDV, mỗi khi nghĩ đến nó, là từng đêm em lại thao thức về hình ảnh là một trong các ngân hàng lớn nhất hệ thống Việt Nam, mang trong mình sứ mệnh cao cả giống như cái tên gọi của nó " Đầu tư và phát triển Việt Nam".
Không chỉ vậy, BIDV, một ngân hàng chuyên nghiệp, năng động, hiện đại. Đang chuyển mình mạnh mẽ, dần khẳng định là một trong những tổ chức tài chính hàng đầu của Việt Nam cũng như trong khu vực.
Còn quá nhiều điều để nói, nhưng nói tiếp, em e rằng mình sẽ xúc động mà khóc luôn bi giờ :'(
Em xin hết,

Hỏi nè:
2. Tại sao BIDV phải chọn bạn?
trò này vui mà ko ai chơi à mọi người ơi.

Bay gio moi ng chi mong biet la co do vao pv hay k thoi.k ai co tam trang ma on dau.ma neu nhu biet ket qua truoc pv 1ngay thi thoi roi cac luom oi...hoho

Cac bac BIDV chi nhanh cho minh bao co diem
roi, con hoi minh da biet diem chua co ma ko dam nho ho xem diem cho vi tap xac dinh truoc roi:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back
Bên trên