BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

để nó khớp với nội quy đã công bố.
Nội quy là thí sinh không được sử dụng bút của mình mà chỉ dùng bút do giám thị phát và "không viết từ 2 loại mực trở lên trên 01 loại giấy thi,"
Nên sao ghi trên bài làm bút bi đươc, vậy là có 2 màu mực rồi
Yên tâm, trên bài thi của mình có chữ ký của thí sinh, nó giống như thi TOIEC, bút chì 100%
Mình làm giám thị bên IIG gần 1 năm rồi, nên mình rõ lắm :D
Cơ mà các chị giám thị cũng ký bằng bút bi đó thôi :D

Bạn í bảo bạn í làm cho IIG mấy năm làm sao ở Gia Lai được, nhái giọng cho giống anh Cường đôla í mà :p
Sao lại k đc bạn? Mình hỏi quê ở GL chứ có nói trc đây/đang ở GL đâu :v :3 nhưng dù sao bạn í cũng tl òi là k phải, mọi người nhận nhầm bạn í vs 1 bạn nữ xinh xắn khác ở GL :)

hix . Hôm đi thì mình cũng viết thông tin bằng bút bi , thấy giám thị cũng k nói gì . có ảnh hưởng j k biết . mình nghĩ bút chì mờ quá ghi bút bi cho chắc :(:(:(:(

Nghe thông tin phần bài tập lớn 35 điểm nếu bạn nào làm phần công suất lên đến 130 % thì bị gạch bỏ cả bài đó. và coi như mất hết 35 điểm phần đó.

Toàn nghe, có cái gì chính xác không nhỉ, VD bao giờ có điểm, gia cát dự là tháng này hoặc tháng sau :cool:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,472
Thành viên mới nhất
Priceva
Back
Bên trên