BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

- - - Updated - - -

Em giỏi thật, chưa tốt nghiệp. chị tốt nghiệp năm nay đây. lúc nộp cũng chưa có bằng, chỉ có cái giấy chứng nhận tốt nghiệp, k nhận đc cuộc gọi nào. vậy thì chắc chắn tạch r. buồn

Thế có giấy chứng nhận tốt nghiệp là được hả chị. Họ yêu cầu em phải có bằng với bảng điểm chính thức ngành tài chính ngân hàng em đang học . Cái bằng của ngành kinh tế em ko đúng chuyên ngành nên không được chấp nhận

yeah yeah, tạch rồi quá. Bữa chỉ scan cái giấy chứng nhận tn thôi mà tuần qua không nhận được cuộc gòi nào. Dù sao thì cũng có ấn tượng rất tốt với BIDV trong đợt tuyển dụng vừa qua :)

vậy là những bạn đậu đều được gọi vào thứ 5, thứ 6 hết rồi. AI không đc gọi là tạch rồi. Haizz

t tưởng tạch cũng được thông báo mà :D Chưa có đâu mọi người, vẫn chưa được duyệt danh sách mà. Toàn tự suy đoán làm mất hết cả tinh thần :p
Vẫn cứ phải hy vọng :D

các ban ko nên đoán già đoán non ở đây làm gì, bao giờ có kết quả thì bít. Những bạn nào được gọi yêu cầu bổ sung bản scan bằng tốt nghiệp thì cũng chẳng có ý nghĩa gì đâu nhé. Những bạn đó hâu hết là bằng xuất sắc, được yêu cầu bổ sung để hoàn thiện bộ hồ sơ của họ thôi. Vì t cũng xuất sắc, cũng được gọi điện yêu cầu scan bằng tốt nghiệp, nhưng mà t đã bít mình trượt rùi (thông tin nội bộ nên bít sơm hơn các bạn chút). Nên ai mà chưa được gọi gì thì cũng đừng quá thất vọng, ai đã đc gọi thì cũng đừng vui mừng quá sớm.hihi. Đợi chờ là hạnh phúc mà.

bạn này cùng suy nghĩ với mình quá
các ban ko nên đoán già đoán non ở đây làm gì, bao giờ có kết quả thì bít. Những bạn nào được gọi yêu cầu bổ sung bản scan bằng tốt nghiệp thì cũng chẳng có ý nghĩa gì đâu nhé. Những bạn đó hâu hết là bằng xuất sắc, được yêu cầu bổ sung để hoàn thiện bộ hồ sơ của họ thôi. Vì t cũng xuất sắc, cũng được gọi điện yêu cầu scan bằng tốt nghiệp, nhưng mà t đã bít mình trượt rùi (thông tin nội bộ nên bít sơm hơn các bạn chút). Nên ai mà chưa được gọi gì thì cũng đừng quá thất vọng, ai đã đc gọi thì cũng đừng vui mừng quá sớm.hihi. Đợi chờ là hạnh phúc mà.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên