BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Chi nhánh mình có kq rồi và mình đã tạch rồi. Các bạn đến chi nhánh mình thi mà xem kết quả như lần đi xem kq thi viết ý. Mình biết kq xong tự cười mỉa mai bản thân vì đã nuôi hi vọng vô ích trong khi đã biết 2 suât rùi

Chi nhánh mình có kq rồi và mình đã tạch rồi. Các bạn đến chi nhánh mình thi mà xem kết quả như lần đi xem kq thi viết ý. Mình biết kq xong tự cười mỉa mai bản thân vì đã nuôi hi vọng vô ích trong khi đã biết 2 suât rùi

bạn ơi, bạn xem lúc nào vậy... bạn ở chi nhánh nào thế ?

Mình gọi lên Hội sở hỏi rồi, chị ấy nói đợi thêm vài bữa nữa mới có kết quả. Ráng đợi nhe các bạn

- - - Updated - - -

hí sao hội sở bảo chưa có kq nhỉ, chắc nói vậy cho mình đừng hỏi nữa

haiz, lề mề quá!!! soát hso rồi mà vẫn chưa kí là sao /:)

CN Quảng Ninh mình có suất hết rồi nên cũng ko đi xem kết quả nữa cho mệt. Khi đến phỏng vấn, ngồi chờ đã nghe được tin: đã chọn người này, người kia... nản quá nhưng cứ vào pvan xem thế nào mới thấy đúng là thái độ hội đồng lạnh lùng, ngầm bảo mình trượt luôn rồi nên chả hỏi gì cả. Nhưng như mình còn đỡ vì pv xong đã sẵn tinh thần là trượt rồi nên chả chờ đợi gì, còn các bạn CN khác mà được pvan, hỏi han vài chục phút thân thiện, cởi mở mà tạch thì hơi buồn.

Chưa có thông tin chính thức mà mấy bạn bỏ bom ghê quá. gây hoang mang dư luận, cùng kéo pic lên 600 nào :D

Bạn đừng bỏ bom mn nhé. đang lúc nước sôi lửa bỏng như thế này. Bạn thi cn nào thế

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên