BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

các ban ko nên đoán già đoán non ở đây làm gì, bao giờ có kết quả thì bít. Những bạn nào được gọi yêu cầu bổ sung bản scan bằng tốt nghiệp thì cũng chẳng có ý nghĩa gì đâu nhé. Những bạn đó hâu hết là bằng xuất sắc, được yêu cầu bổ sung để hoàn thiện bộ hồ sơ của họ thôi. Vì t cũng xuất sắc, cũng được gọi điện yêu cầu scan bằng tốt nghiệp, nhưng mà t đã bít mình trượt rùi (thông tin nội bộ nên bít sơm hơn các bạn chút). Nên ai mà chưa được gọi gì thì cũng đừng quá thất vọng, ai đã đc gọi thì cũng đừng vui mừng quá sớm.hihi. Đợi chờ là hạnh phúc mà.
Bạn này nói đúng đấy, ko nên ngồi suy đoán làm gì, rồi cũng đến ngày biết kết quả thôi, các bạn chịu khó chờ đợi đi. Mình thì biết ko hi vọng gì rồi, vì chi nhánh mình lấy có 1, mà ng cùng phỏng vấn với mình lại xuất sắc quá, nhưng mình vẫn thik lên đây hóng,hehe.

các ban ko nên đoán già đoán non ở đây làm gì, bao giờ có kết quả thì bít. Những bạn nào được gọi yêu cầu bổ sung bản scan bằng tốt nghiệp thì cũng chẳng có ý nghĩa gì đâu nhé. Những bạn đó hâu hết là bằng xuất sắc, được yêu cầu bổ sung để hoàn thiện bộ hồ sơ của họ thôi. Vì t cũng xuất sắc, cũng được gọi điện yêu cầu scan bằng tốt nghiệp, nhưng mà t đã bít mình trượt rùi (thông tin nội bộ nên bít sơm hơn các bạn chút). Nên ai mà chưa được gọi gì thì cũng đừng quá thất vọng, ai đã đc gọi thì cũng đừng vui mừng quá sớm.hihi. Đợi chờ là hạnh phúc mà.
Tạch rồi sao còn kêu scan bằng chi cho người ta mừng vậy trời, chắc bạn đậu đó, đừng lo :)

up ngày mới nè.chắc bữa nay vẫn chưa có kq đâu vì nghe nói HO chưa duyệt ds gửi lại CN.

bạn này nói đúng đấy. T cũng được gọi scan bằng tốt nghiệp, anh ấy goi xong vui vui vì nghĩ mình có cơ hội nhưng t hỏi mấy bạn được miễn thi giống t thì đều được gọi hết nên lại thấy thất vọng, chắc chỉ hỏi kiểm tra lại thông tin của những người đã được miễn thi xem có đúng bằng XS ko. Vì vậy nên chúng ta cứ bình tĩnh đợi kết quả thôi, không nên hoang mang style :)
Mà từ hôm thi về đến giờ cũng chẳng hi vọng gì vì chi nhánh lấy có 1 mà lúc pv nhìn thái độ của hội đồng đã chắc là mình ko đỗ rồi :D

ko rõ trong tuần này có kq ko nữa. chứ cứ chờ đợi thế này thì die :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,604
Thành viên mới nhất
misotamtaem
Back