BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Vậy là tính tới thời điểm này những người mình biết là đỗ toàn bằng xuất sắc thôi :v

Vậy là tính tới thời điểm này những người mình biết là đỗ toàn bằng xuất sắc thôi :v[/QUOTE
Vậy bằng xs mà không đc gọi thì rớt rồi hả bạn? :((

Cái này chả liên quan gì. Cho dù bằng xs thì bạn vẫn sẽ rớt như thường. Đâu có quan trọng bằng cấpp, quan trọng là lúc bạn thể hiện lúc thi và phỏng vấn kìa. Nói thật, các bạn đừng giận, ngày xưa mình đi học thì cả khóa chỉ có 1,2 bạn xuất sắc có khóa chả có ai còn bây giờ mình thấy xuất sắc bắt đầu nhiều như rồi, vài năm nữa chắc sẽ bội thực bằng xuất sắc. Cho nên không phải cứ xuất sắc đậu đâu. (Sorry nếu bạn học giỏi thực sự, mình không có ý đâu nhé)

Cái này chả liên quan gì. Cho dù bằng xs thì bạn vẫn sẽ rớt như thường. Đâu có quan trọng bằng cấpp, quan trọng là lúc bạn thể hiện lúc thi và phỏng vấn kìa. Nói thật, các bạn đừng giận, ngày xưa mình đi học thì cả khóa chỉ có 1,2 bạn xuất sắc có khóa chả có ai còn bây giờ mình thấy xuất sắc bắt đầu nhiều như rồi, vài năm nữa chắc sẽ bội thực bằng xuất sắc. Cho nên không phải cứ xuất sắc đậu đâu. (Sorry nếu bạn học giỏi thực sự, mình không có ý đâu nhé)
Bạn không hiểu ý mình rồi, ý minh hỏi là có phải những bạn ĐỖ+XS ĐỀU ĐC HỘI SỞ GỌI ĐIỆN HAY KHÔNG? Chứ mình có nói bằng xs thì phải đậu đâu???!!!

Bằng cũng quan trọng đấy mấy bác. Chiều thứ 6 một chị bên hội sở gọi bảo em gửi bản scan bằng Tài chính ngân hàng, nhưng em chưa tốt nghiệp trong năm nay được nên chắc bị hủy kết quả thi........=((

Bằng cũng quan trọng đấy mấy bác. Chiều thứ 6 một chị bên hội sở gọi bảo em gửi bản scan bằng Tài chính ngân hàng, nhưng em chưa tốt nghiệp trong năm nay được nên chắc bị hủy kết quả thi........=((
Em giỏi thật, chưa tốt nghiệp. chị tốt nghiệp năm nay đây. lúc nộp cũng chưa có bằng, chỉ có cái giấy chứng nhận tốt nghiệp, k nhận đc cuộc gọi nào. vậy thì chắc chắn tạch r. buồn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,596
Thành viên mới nhất
parkstamvn88
Back
Bên trên