Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Chắc k có thớt nao dài và lắm thị phi như thớt này, sau khi có kết quả chắc thêm 100 page nữa mới thành 1 thời dĩ vãng:))

Topic này giờ là "đỉnh của đỉnh" rồi, nó đã vươn lên tầm "huyền thoại". Chắc còn rất lâu nữa UB mới có topic tuyển dụng khác phá được số page như thế này ;))

oh vẫn chưa có kết quả!!! kaka khổ thân anh chị em! thôi, tốt nhất đừng lên hóng nữa, sốt ruột!

M vừa hỏi bác mình ngoài HO cũng cả HO ko rõ ngày nào up. Bác mình cũng bảo ko biết còn chuyện mà mà chưa up. Thấy bảo xong hết từ đầu tuần. :(

lại tạch thêm phát kiểm toán nữa... cứ tưởng đâu... đời quá nhọ.. ko ngờ mình ăn ở khốn nạn hơn cả dự tính

Đến giờ vẫn chưa có Kq chính thức, ho'ng nản nhỉ :|, may mà 4r có người ghét mình nên chú ý xem giúp ko thì giờ cũng ngồi nhà hóng từng ngày từng giờ rồi :))

Ui, lại thêm một nguồn thông tin nữa. Xác suất chính xác là bao nhiu vậy bạn? Vậy là lại đợi nữa seo :-??
Chắc chắn là mới có điểm thôi bạn ạ.Bạn ko thấy có hôm nay và hôm qua mới có nhiều người nói là "mình trượt rồi" đấy sao . Nghe giang hồ chém gió trước đấy làm j =.=

Chán lắm roài, giờ em ko tin lời các bác nữa, khi nào có thì có, em làm hồ sơ đi làm chỗ khác đây

- - - Updated - - -

Chắc chắn là mới có điểm thôi bạn ạ.Bạn ko thấy có hôm nay và hôm qua mới có nhiều người nói là "mình trượt rồi" đấy sao . Nghe giang hồ chém gió trước đấy làm j =.=

Bạn đỗ hay trượt thế?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,472
Thành viên mới nhất
Priceva
Back