Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

em đỗ rồi nhé :)) :)) :)) :)) :))

- - - Updated - - -

nhầm, thiếu
Chồng em chứ ko phải em :D

Chán lắm roài, giờ em ko tin lời các bác nữa, khi nào có thì có, em làm hồ sơ đi làm chỗ khác đây

Mình mới cmt trên diễn đàn đc mấy lần,lần trước mình nói là chưa có kq thì mọi người ko tin. Mà mình có bắt bạn tin đâu =.= .Bạn cũng nói đúng,khi nào có thì có,lo lắng chi cho mệt,trời mưa lâm thâm thế này nằm đắp chăn ngủ cho thích ^^

Chắc chắn là mới có điểm thôi bạn ạ.Bạn ko thấy có hôm nay và hôm qua mới có nhiều người nói là "mình trượt rồi" đấy sao . Nghe giang hồ chém gió trước đấy làm j =.=

m có thể ko biết nhiều nhưng chắc cũng biết nhiều hơn ông này. chém clgt. Thấy hôm qua với hôm nay nhiều ng biết điểm là ông bảo mới có điểm thôi à. Điểm trên diễn đàn nhiều ng biết từ 2 tuần trc rồi. Chém kiểu vuốt đuôi chán vkl. biết điểm xong còn họp hành, ký tá xong, chốt ở bộ phận chấm thi, rồi gửi lên sếp trên. lại họp thông qua ds, biên bản rồi lại ký... bao nhiêu lâu rồi. jo ông bảo mới có điểm thôi. Có tin j thì cứ nói để kiểm chứng đi. Nói kiểu mai chưa có đâu...Cái đồng hồ chết cũng đúng 2 lần một ngày. DS đã gửi về tỉnh rồi nên đừng chém kiểu mới có điểm.

m có thể ko biết nhiều nhưng chắc cũng biết nhiều hơn ông này. chém clgt. Thấy hôm qua với hôm nay nhiều ng biết điểm là ông bảo mới có điểm thôi à. Điểm trên diễn đàn nhiều ng biết từ 2 tuần trc rồi. Chém kiểu vuốt đuôi chán vkl. biết điểm xong còn họp hành, ký tá xong, chốt ở bộ phận chấm thi, rồi gửi lên sếp trên. lại họp thông qua ds, biên bản rồi lại ký... bao nhiêu lâu rồi. jo ông bảo mới có điểm thôi. Có tin j thì cứ nói để kiểm chứng đi. Nói kiểu mai chưa có đâu...Cái đồng hồ chết cũng đúng 2 lần một ngày. DS đã gửi về tỉnh rồi nên đừng chém kiểu mới có điểm.

Mình nghĩ gửi về tỉnh thì chắc mới gửi hôm nay thôi.
Vì bạn mình hôm qua mới gọi điện hỏi SBD của mình để xem có trong ds được sếp ký ko ;))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chán lắm roài, giờ em ko tin lời các bác nữa, khi nào có thì có, em làm hồ sơ đi làm chỗ khác đây

Mình mới cmt trên diễn đàn đc mấy lần,lần trước mình nói là chưa có kq thì mọi người ko tin. Mà mình có bắt bạn tin đâu =.= .Bạn cũng nói đúng,khi nào có thì có,lo lắng chi cho mệt,trời mưa lâm thâm thế này nằm đắp chăn ngủ cho thích ^^
hic... tại thông tin trái chiều nhiều quá.. em đang xoắn nên nói bừa vậy thôi.. Có gì mạo phạm, bác bỏ qua cho em... chứ ko có ý xấu gì. sorry bác

Mọi người có vẻ đang tranh cãi và "hoảng loạn" nhiều quá. Mình xin phép chia sẻ chút thông tin mình biết, thông tin của mình thì cũng ko dám chắc là đúng nhưng mình xin khẳng định mình lấy được thông tin từ người trong HO (có chút chức vụ): Thông tin của mình thì ko như bác Mr Ginger, theo mình biết dc thì hết tuần này cũng chưa có kết quả đâu, danh sách điểm thì đã có nhưng danh sách cụ thể những người đỗ thì vẫn chưa, theo như ng trong HO nói thì do ban Lao động-Tiền lương ít người,nhiều việc (cái này mình cũng băn khoăn vì mọi công việc đều có software hỗ trợ mà làm lại lâu vậy).
Mình cũng biết điểm và biết trượt rồi nên h cũng ko mong ngóng nhiều, h mình cũng xác định về bên anh trai mình làm bên Hyundai, nhg mà oto h cũng ko bán dc nên đi làm chắc chỉ để giết thời gian thôi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên