Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Mình nghĩ gửi về tỉnh thì chắc mới gửi hôm nay thôi.
Vì bạn mình hôm qua mới gọi điện hỏi SBD của mình để xem có trong ds được sếp ký ko ;))

Như tỉnh mình thì vẫn chưa có ds, trưa hnay bác giám đốc gặp mẹ mình còn hỏi sbd mình để bác xem hộ điểm cho mà :)

Như tỉnh mình thì vẫn chưa có ds, trưa hnay bác giám đốc gặp mẹ mình còn hỏi sbd mình để bác xem hộ điểm cho mà :)
đấy là mình nói là nếu mà gửi về tỉnh thì cũng chỉ mới gửi sớm là hnay thôi.
Tại mình thấy bạn HUYBN bạn ý nói ở cmt trước mà :)

Thông cảm với các đồng chí...cũng giống tâm trạng lần thi MB ngày trước=))
tốt nhất cứ ăn chơi thoải mái, hóng nhiều đến lúc biết kq ko còn sức để mà....chán=))

Lâu nhỉ, mình còn ở miền bắc chứ mấy bạn miền trung miền nam thì còn lâu hơn. Mình nghĩ mọi ng nên tập trung làm việc khác, một ngày đẹp trời sẽ có bác agribank gọi đến báo tin vui. he

- - - Updated - - -

Lâu nhỉ, mình còn ở miền bắc chứ mấy bạn miền trung miền nam thì còn lâu hơn. Mình nghĩ mọi ng nên tập trung làm việc khác, một ngày đẹp trời sẽ có bác agribank gọi đến báo tin vui. he

Thôi, xin chừa, ko lên hóng nữa. Lên theo dõi rồi nhiều thông tin trái chiều quá, hôm nay có, mai có, cuối tuần có, làm bỏ công ngồi mấy tuần nay. Giờ thì khi nào có thì có.

Dự là sẽ có một hội trên Facebook mang tên:"Hội những người phát cuồng vì Danh Sách Chờ-Hoài-Không-Thấy của Agribank" :-ss

Bác lập đi, cho mình xin 1 chân member.

- - - Updated - - -

Thôi, xin chừa, ko lên hóng nữa. Lên theo dõi rồi nhiều thông tin trái chiều quá, hôm nay có, mai có, cuối tuần có, làm bỏ công ngồi mấy tuần nay. Giờ thì khi nào có thì có.

Chờ kết quả cũng là một thú vui đấy bác :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back