Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

:(( huhu, đã 4h16 phút... vẫn chưa có tin tức gì... Buồn lắm lun rồi :(

- - - Updated - - -

Bạn nào xem hộ mình, mình xin chân thành cảm ơn + hậu tạ, bấn loạn rồi

Chán wa , năm nay năm hạn hay sao ấy. "Học cao hoc TCNH, 4 tháng kinh nghiệm làm nv QHKH o 1 Nh nhỏ ". Thi ok. phỏng vấn thấy cũng ok. mà toàn tạch tạch. Chỉ còn lại AGRIBANK nữa thôi. Kg thì tết này "con kg dám về". hix hix .Có ai giống tớ kg.
P/S: thất nghiệp sắp tròn 1 năm rồi.

chia buồn cùng bác nhé. năm nay khó khăn chung mà. thôi lại cố gắng năm sau vậy. Nhưng khả năng năm sau còn khó khăn hơn năm nay.

Chia sẻ với bạn, m cũng đang ở buoc duong cung, học xong cao học, kn 1 nam ma van bi tach. Nam nay kinh te suy thoai toan cau, cac doanh nghiep tu nhan hau nhu pha san, luong ko du nen chi con cach vao nha nuoc, cho kinh te hoi phuc tinh tiep. Nhung kho khan qua!
Chán wa , năm nay năm hạn hay sao ấy. "Học cao hoc TCNH, 4 tháng kinh nghiệm làm nv QHKH o 1 Nh nhỏ ". Thi ok. phỏng vấn thấy cũng ok. mà toàn tạch tạch. Chỉ còn lại AGRIBANK nữa thôi. Kg thì tết này "con kg dám về". hix hix .Có ai giống tớ kg.
P/S: thất nghiệp sắp tròn 1 năm rồi.

mới bít 1 người thui. :)
Nhưng ko tiết lộ được. :D
người ta tin tưởng mình nói ra giờ mình bô bô ra ko hay. hihi.
Chỉ bít là 1 anh/chị làm HĐ lâu năm rồi thôi :D

ừa, vậy tiết lộ cho tớ xí thôi, tín dụng hay kế toán hả cậu?

mới bít 1 người thui. :)
Nhưng ko tiết lộ được. :D
người ta tin tưởng mình nói ra giờ mình bô bô ra ko hay. hihi.
Chỉ bít là 1 anh/chị làm HĐ lâu năm rồi thôi :D
Nhưng là vị trí gì thế c? C biết thông tin gì về TTQT thì bảo em với nha.tks chị

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên