Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Ặc sặc em nhờ may thôi, kiểu như em là gà mù gà mờ trong tay chả có 2 điều kiện gì gì ấy =)) =)) =)). Đến 1 ngày đi đường vấp 1 bọc vàng to:))
Hehe, kiểu khen người --> Khen ta chứ gì? :-" .
Đùa thế thui chứ chúc mừng bợn nhá! Giỏi thế... (Vừa ý chưa :)) )
P/s : Nhầm gì thế bạn?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có khi nào chi nhánh mình thi lấy thiếu chỉ tiêu ko bà con nhi?2 chỉ tiêu lấy 1 chỉ tiêu ấy.

bạn này chắc thi chi nhánh Mỹ Hào à?T thấy CN Mỹ Hào chỉ tiêu lấy 2 nhưng chỉ tuyển được 1 vì mấy bạn khác điểm k đủ để xét như quy định mà Agri đã nêu

CN mình thiếu chỉ tiêu do dưới điểm sàn nhìu wá, hok biết có đc vớt lên hok nữa :-S

Các tân Agribanker đừng quên chương trình này nhé (sắp đến deadline): [Big Event] Bình chọn Ngân hàng TMCP được yêu thích nhất năm 2012!!!

Bình chọn cho Agri không chỉ bởi các bạn đã là những thành viên trong đại gia đình Agri, mà còn bởi Agri ngày càng chuyên nghiệp trong tuyển dụng & đặc biệt hơn, Agri đã đem lại rất nhiều cảm xúc cho các bạn - những người trải qua rất nhiều áp lực khi thời gian ngày càng trôi về những ngày cuối năm.

Lỡ tay vote cho VCB rồi:)) k đc vote nữa. Nhưng sẽ vote vàongay đầu năm 2013 :))
Các tân Agribanker đừng quên chương trình này nhé (sắp đến deadline): [Big Event] Bình chọn Ngân hàng TMCP được yêu thích nhất năm 2012!!!

Bình chọn cho Agri không chỉ bởi các bạn đã là những thành viên trong đại gia đình Agri, mà còn bởi Agri ngày càng chuyên nghiệp trong tuyển dụng & đặc biệt hơn, Agri đã đem lại rất nhiều cảm xúc cho các bạn - những người trải qua rất nhiều áp lực khi thời gian ngày càng trôi về những ngày cuối năm.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,663
Thành viên mới nhất
eyehategodmerch
Back
Bên trên