Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Em đây, e có mặt dày mặt mỏng gì đâu? sao bác vu cáo cho em?=))
em đỗ bằng con đường cực kỳ minh bạch, chẳng qua e làm ở đó, em thấy gì e chia sẻ, các bác chẳng chịu xem xét và suy ngẫm lấy 1 chút hay sao? những người nói như e là có tội à?
ngày trước e cũng là thủ khoa bác ạ, e k phải khoe đâu, nhưng nếu bác thích chi tiết cứ pm em.
...
Đúng là giới trẻ bọn mình càng ngày sự suy xét chín chắn càng ít đi!
thôi, có lẽ thế thôi, những thông tin e chia sẻ k nói bất cứ cái gì là việc năm nay toàn COCC, hay là tiêu cực cả, em chỉ bảo là ai biết là đỗ thì gần như biết hết rồi. và con đường vào agri có nhiều đường. em nói thẳng thắn và rõ ràng như thế bác còn thắc mắc gì nữa k?
buồn!

Bác đừng buồn, vẫn còn nhiều bạn ủng hộ thông tin của bác mà. Còn phiếu em vote cho bác và bác HuyBN hôm wa nè.

Hình như mọi người đang khá căng thẳng và ném đá hơi quá. Mình thấy thông tin của bác HuyBNborn to die thú vị đó chứ. :>

Vui lên bác ui ;;)

:( bác, hum qua bác nói ai mà tới giờ chưa biết kết quả là 100% rớt, đừng hy vọng gì nữa... em ngu nên chỉ hiểu đc thế thôi. Nhưng hum qua em chưa biết, mà hôm này em đậu thì thế nào hở bác... hic...
Cùng 1 lời nói mà nếu nhẹ nhàng mềm mỏng thì tốt hơn tiêu cực đúng ko bác ?
"haizzz t xin khẳng định bạn nào đỗ thì biêt hết rồi, những bạn nào tới giờ phút này mà không biết thông tin gì thì chắc chắn là trượt. Agri mình còn lạ gì chứ, k biết trong số các bạn trong cái thớt này đang giả nai đợi danh sách nữa nhỉ? mà có đợi thì cũng chỉ đợi để biết ngày nào đi làm mà thôi. hehe xin lỗi các bác, em nói thẳng quá, nhưng tính e thế rồi, thấy các bác sốt sình sịch, ai lo việc gì cứ lo đi, k phải đợi."
em ko hiểu lắm chỗ " chắc chắn trượt" . Em ít học nên thế. Có gì ko hiểu hết lời bác nói, thì bỏ qua cho em, cũng mới ra trường nên chưa hiểu đc nhiều chuyện.
cảm ơn bác!
thứ nhất là e k làm gì mờ ám nên em dám lên đây nhận gạch của các bác.
thứ 2 là đó là điều em nhận thấy qua các năm thôi, còn đối với bác và các bạn như bác thì e chân thành xin lỗi vì lời nói không chuẩn của e.
thứ 3 bác đỗ agri thì bác k thể ngu được!
thứ 4 mong các bạn bình tâm mà suy nghĩ xem t nói gì và các bạn hiểu được cái gì.
thứ 5 bác cứ vào agri làm đi, rồi hãy phán xét em sau
cuối cùng, chúc mừng bác! thật lòng!

Mình cũng đồng tình với bác này, vì tỉnh mình nghe bảo ra năm sẽ tổ chức thi ở tỉnh đê tuyển dụng những suất năm sau về hưu nữa mà, lần tuyển sau mới thực sự là COCC

Bác đừng buồn, vẫn còn nhiều bạn ủng hộ thông tin của bác mà. Còn phiếu em vote cho bác và bác HuyBN hôm wa nè.

Vui lên bác ui ;;)

ôi, vui kinh! mãi mới thấy được 2 bạn ủng hộ! ^^
Thật ra mình cũng cân nhắc khi nói năng như thế, vì cũng muốn mọi người có cái nhìn thực tế mà. lớn hết cả rồi chứ có phải trẻ con nữa đâu! hì

cảm ơn bác!
thứ nhất là e k làm gì mờ ám nên em dám lên đây nhận gạch của các bác.
thứ 2 là đó là điều em nhận thấy qua các năm thôi, còn đối với bác và các bạn như bác thì e chân thành xin lỗi vì lời nói không chuẩn của e.
thứ 3 bác đỗ agri thì bác k thể ngu được!
thứ 4 mong các bạn bình tâm mà suy nghĩ xem t nói gì và các bạn hiểu được cái gì.
thứ 5 bác cứ vào agri làm đi, rồi hãy phán xét em sau
cuối cùng, chúc mừng bác! thật lòng!
Thế mình stop ở đây thôi, chúc bác công tác thật tốt và gặt hái nhiều thành công ^^

Nguyễn Trọng Đức 1990 Cầu Họ - Mỹ Thuận - Mỹ Lộc -Nam ĐỊnh 1037 Bắc Nam Định
có ai biết số điẹn thoại của cậu này không nhỉ.mình đang càn liên lạc gấp

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Các bợn "chẻ" đỗ rồi còn cãi nhau làm chi nữa! :D
Mình nghĩ bạn "Born..." nói cũng đúng đó. Ai đỗ như thế nào thì tự người ấy hiểu. Tuy nhiên qua nghe ngóng mình nhận định rằng - Đa phần năm nay Agri làm minh bạch, và cảm nhận ít tiêu cực. Rất nhiều người đã đỗ bằng thực lực của mình. Nhiều bạn chưa đỗ vẫn nghĩ rằng COCC thì cố gắng khách quan chút nhé! Nhìn vào bằng cấp và sự tự tin khi giới thiệu là các bạn cũng hiểu mà...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,526
Thành viên mới nhất
The Chainsmoker
Back
Bên trên