Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Các bợn "chẻ" đỗ rồi còn cãi nhau làm chi nữa! :D
Mình nghĩ bạn "Born..." nói cũng đúng đó. Ai đỗ như thế nào thì tự người ấy hiểu. Tuy nhiên qua nghe ngóng mình nhận định rằng - Đa phần năm nay Agri làm minh bạch, và cảm nhận ít tiêu cực. Rất nhiều người đã đỗ bằng thực lực của mình. Nhiều bạn chưa đỗ vẫn nghĩ rằng COCC thì cố gắng khách quan chút nhé! Nhìn vào bằng cấp và sự tự tin khi giới thiệu là các bạn cũng hiểu mà...
chỉ khổ thân nhất những bạn đỗ thực lực mà vẫn bị dân tình cho là COCC.
bằng cấp và tự tin thì...chả nói được gì nhiều bạn ợ! hehe

chỉ khổ thân nhất những bạn đỗ thực lực mà vẫn bị dân tình cho là COCC.
bằng cấp và tự tin thì...chả nói được gì nhiều bạn ợ! hehe

Bằng cấp nói lên nhiều chứ bạn! (Nói thế nào thì cũng tự hiểu nha, chứ ko lại bảo là vỗ ngực thế này thế nọ, hehe). Và nó còn nói lên rằng, kể cả có là COCC thì họ (Nếu đỗ) cũng rất giỏi và xứng đáng.
Mình nghĩ thật lòng, và cũng đã từng chia sẻ rằng : nhiều khi là "tái ông thất mã". Cuộc đời chưa biết trước được gì. Biết đâu rằng "thất bại" lại làm con người mình tốt hơn. Đừng có nghĩ rằng "Thành bại luận anh hùng"...

Chúng ta đừng tranh cãi về COCC nữa... ai đậu thì tận hưởng niềm vui đi nào... ai chưa đỗ, đừng buồn nhiều mà hãy biến ước mơ hành hành động, sự cố gắng của bạn chưa bao giờ là vô nghĩa, " Không có con đường nào là dài đối với người biết đi thong thả "... Chúc tất cả thành viên tham dự kỳ thi tuyển lần này thật nhiều sức khỏe, thành công và đón " ngày tận thế" thật ý nghĩa bên gia đình, người thân, những cái ôm khích lệ, động viên.

Đỗ rồi, vui lém í, 1tháng rưỡi vừa qua gần như ngày nào cũng lên 4rum, thấy nhiều bạn nói suất nào suất đó cả rồi, cocc nhận hết suất rồi, mình nản lắm, xác định k hi vọng gì nữa nhưng vẫn k thể k ngóng.Và hôm nay, ngày đẹp và trời đẹp đã nhận được kết quả rất bất ngờ. phù phù...

Đỗ rồi, vui lém í, 1tháng rưỡi vừa qua gần như ngày nào cũng lên 4rum, thấy nhiều bạn nói suất nào suất đó cả rồi, cocc nhận hết suất rồi, mình nản lắm, xác định k hi vọng gì nữa nhưng vẫn k thể k ngóng.Và hôm nay, ngày đẹp và trời đẹp đã nhận được kết quả rất bất ngờ. phù phù...
Điểm cao chót vót :)). thủ khoa luôn...

K bạn ý thủ khoa thật mà. toàn 9 với 9,5 thôi. Mình là mình ngưỡng mộ mà :))
Khoe đây, khoe đây!!! ;)). Lần sau đề nghị bạn Nhung "khiêm tốn" tí nhá... :p
P/s: Mà hình như tớ nhầm nick ub của bạn này với 1 bạn khác rồi. Sr srr

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
K bạn ý thủ khoa thật mà. toàn 9 với 9,5 thôi. Mình là mình ngưỡng mộ mà :))
P/s: Mà hình như tớ nhầm nick ub của bạn này với 1 bạn khác rồi. Sr srr
Hehe, kiểu khen người --> Khen ta chứ gì? :-" .
Đùa thế thui chứ chúc mừng bợn nhá! Giỏi thế... (Vừa ý chưa :)) )
P/s : Nhầm gì thế bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,517
Thành viên mới nhất
ptipdixitae888
Back