Agribank [HOT] Agribank tuyển dụng 482 lao động trên toàn quốc năm 2012 [29.09 - 05.10.2012]

Chào cả nhà, mình không thi AGB đợt rồi, nhưng thấy có kết quả, nên lăng tăng tí. Không biết lấy ứng viên trúng tuyển là dựa theo điểm từ trên xuông hay còn tiêu chí nào nữa không mọi người? Chả qua là mình có nhỏ bạn, kết quả điểm thi xếp hàng thứ 2, vậy mà người trúng tuyển lại là người xếp thứ 1 với thứ 3 là sao hả cả nhà ơi? mà môn nào bạn ấy cũng cao điểm hơn bạn thứ 3? Vậy là sao thế cả nhà ơi. Hjx
Bạn cho biết tên bạn của bạn, chi nhánh? để cho mọi người cùng kiểm tra.

Có thể nhỏ bạn của bạn có 1 môn điểm liệt, ko thì họ sẽ lấy ai có điểm chuyên nghành cao hơn.
Chào cả nhà, mình không thi AGB đợt rồi, nhưng thấy có kết quả, nên lăng tăng tí. Không biết lấy ứng viên trúng tuyển là dựa theo điểm từ trên xuông hay còn tiêu chí nào nữa không mọi người? Chả qua là mình có nhỏ bạn, kết quả điểm thi xếp hàng thứ 2, vậy mà người trúng tuyển lại là người xếp thứ 1 với thứ 3 là sao hả cả nhà ơi? mà môn nào bạn ấy cũng cao điểm hơn bạn thứ 3? Vậy là sao thế cả nhà ơi. Hjx

Chi nhánh mình điểm thấp lắm, chỉ tiêu là 10 mà lấy có 7 thui. TD chỉ tiêu 7 mà lấy có 2, kế toán chỉ tiêu 3 lấy luôn 5.

Agribank năm nay sao mà minh bạch vậy nhỉ.Hic.Càng ngày nàng minh bạch và đổi mới.Hy vọng việt nam một ngày không xa cũng thế.

Tỉnh mình lấy 2 chỉ tiêu,Mình đứng thứ 2 nhưng khổ nỗi av<4,còn mấy người còn lại cả nghiệp vụ cả av đều <3 cả.Giờ chỉ lấy 1 chỉ tiêu a.chán thế

Thật buồn khi bạn lại có suy nghĩ như vậy !
Không phải từ năm nay, mà khi bắt đầu tổ chức thi tập trung từ năm ngoài thì các bạn thực lực có thể yên tâm dự thi ( nhắn cho các bạn dự thi đợt sau ).
Riêng phần : phỏng vấn trước, thi sau các bạn đã thấy sự cố gắng để hạn chế tiêu cực thế nào rồi?
p/s: Chẳng liên quan gì đến cái tin 100tr chạy công chức kia cả, dù có lùm xùm nhưng đâu lại vào đấy thôi....
uhm, hi, tại mình k nghĩ là sẽ đỗ đc nên suy nghĩ hơi tiêu cực chút ^^ srr :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,515
Thành viên mới nhất
mokatamtamcy
Back