Đôi điều về nghề kiểm toán:)

Sao lại ko đc nhắc? ;;)

Ở 4r cũng gần như 1 mạng ảo, 1 xã hội thu nhỏ mà nta chỉ biết nhau qua những dòng chữ enter của bàn phím máy tính ^^, ko nhất thiết p gọi đúng tuổi đâu :p

T ko p Nghệ An hay Hà Tĩnh, nhưng cũng dùng đc 1 chút tiếng địa phương :">

Đơn giản vì t quen b ý :x, t trả lời hộ =))

OMG :-ss, bạn m đây sao? Ra CV luyện mắt mí kinh chứ :-ss

T cũng đang mong thế đây =))
Đã không rep thì thôi mà đã rep là đọc mệt nghỉ luôn "cả chợ" nhỉ.hóng tí.:D

Cungvi ơi 1 đánh 2 mới sợ chứ8-}. Nữ sinh nghiện nét đấy, gớm lắm:)). Cái comment thứ 2 bênh cungvi chứx-(. TV dạo này suốt ngày khuyên phải chăm sóc mắt cho tốt, thấy đúng nên t thực hiện luôn=))
cocghe đặt cho ngoclinh cái chức nữ sinh nghiện nét quả không đụng hàng. phục cái tính sáng tạo:))

---------- Post added 23-03-2012 at 08:00 PM ----------

Đã không rep thì thôi mà đã rep là đọc mệt nghỉ luôn "cả chợ" nhỉ.hóng tí.:D
anh Nam vô chợ mua hàng đi anh, anh mua hàng chi em tư vấn cho.........:))

Bình thường mềnh cũng k thông minh lắm, nhưng hôm qua thế nào lại nghĩ ra cái tên đấy, giờ vẫn tâm đắc, phải share với ae=))

Chắc đang bận giăng bẫy cứu net đây.Nữ sinh nghiện net mà.;).Nói thế này dễ bị ngoclinh ném gạch lắm đây.^^

Em thấy trên diễn đàn UB có nhiều anh, chị yêu nghề kiểm toán ghê ha, ko biết có nên thành lập 1 topic dành cho những người yêu và sẽ theo nghề kiểm toán ko:-?, nếu có em xin xung phong tham gia:bz:bz, I LOVE AUDIT;)

Em thấy trên diễn đàn UB có nhiều anh, chị yêu nghề kiểm toán ghê ha, ko biết có nên thành lập 1 topic dành cho những người yêu và sẽ theo nghề kiểm toán ko:-?, nếu có em xin xung phong tham gia:bz:bz, I LOVE AUDIT;)
phục nhât những nữ sinh làm nghề kiểm toán, cô giáo mình làm 1 time còn phải bỏ về làm giảng viên, chứng chỉ thì gửi cho c.ty khác để không bị tước.hehe.. cố lên nha bạn:)

hi hi, cảm ơn anh cungvi đã động viên:-*, em thích kiểm toán ko phải thích mỗi công việc mà thích cả con người những "auditor".;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên