Đôi điều về nghề kiểm toán:)

Cungvi ơi 1 đánh 2 mới sợ chứ8-}. Nữ sinh nghiện nét đấy, gớm lắm:)). Cái comment thứ 2 bênh cungvi chứx-(. TV dạo này suốt ngày khuyên phải chăm sóc mắt cho tốt, thấy đúng nên t thực hiện luôn=))
Ai lại đi bôi bác bạn bè thế? >:p
Mà TV là ai cơ? :-?

Đã không rep thì thôi mà đã rep là đọc mệt nghỉ luôn "cả chợ" nhỉ.hóng tí.:D
Topic này cho tất cả mọi ng mà c ;))

Em thấy trên diễn đàn UB có nhiều anh, chị yêu nghề kiểm toán ghê ha, ko biết có nên thành lập 1 topic dành cho những người yêu và sẽ theo nghề kiểm toán ko:-?, nếu có em xin xung phong tham gia:bz:bz, I LOVE AUDIT;)
C
C nữa ;)), hiện tại rất yêu và mong muốn theo nghề này :p

bank4me gặp đc chị ngoclinh cùng niềm đam mê rồi nhá.hehe

môn nay nghe bảo nhiều lý thuyết nên mình không chọn
cơ mà đứa nào học xong cũng bảo hay dù điểm cũng tàng tàng

hi hi, rất vui nếu được làm quen với chị ngoclinh:), ủa thế anh cungvi ko cùng đam mê với tụi em sao?

hì, nếu có thời gian anh cungvi thử tìm hiểu xem, những kiểm toán viên tính cách của họ cũng khá hay, em thích cả con người và công việc audit.

hì, nếu có thời gian anh cungvi thử tìm hiểu xem, những kiểm toán viên tính cách của họ cũng khá hay, em thích cả con người và công việc audit.
cô giáo đang dạy anh từng làm cho big four nên cô tâm sự nhiều lắm, dân kiểm toán nói chung khủng đừng hỏi. họ được đào tạo theo anh nghĩ là hoàn hảo nhất có thể:)

Chuẩn đó anh:), vậy nên em mới ham muốn nghề audit:-bd

kiểm toán có thể nói là một trong những nghề hot nhất hiện nay nhưng hình như để làm 1 kiểm toán viên chuyên nghiệp không phải dễ dàng. Khi bạn mới vào nghề, mức lương có thể chỉ ở mức trung bình nhưng khi bạn tích lũy được 2 năm kinh nghiệm hay nhiều hơn cùng với một số bằng cấp cần thiết, lương của bạn có thể tăng gấp đôi thậm chí hơn thế nữa

hì, thực ra lương auditor phải đem so sánh với mấy banker;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên