Đôi điều về nghề kiểm toán:)

Sao lại ko đc nhắc? ;;)

Ở 4r cũng gần như 1 mạng ảo, 1 xã hội thu nhỏ mà nta chỉ biết nhau qua những dòng chữ enter của bàn phím máy tính ^^, ko nhất thiết p gọi đúng tuổi đâu :p

T ko p Nghệ An hay Hà Tĩnh, nhưng cũng dùng đc 1 chút tiếng địa phương :">

Đơn giản vì t quen b ý :x, t trả lời hộ =))

OMG :-ss, bạn m đây sao? Ra CV luyện mắt mí kinh chứ :-ss

T cũng đang mong thế đây =))
Đã không rep thì thôi mà đã rep là đọc mệt nghỉ luôn "cả chợ" nhỉ.hóng tí.:D

Cungvi ơi 1 đánh 2 mới sợ chứ8-}. Nữ sinh nghiện nét đấy, gớm lắm:)). Cái comment thứ 2 bênh cungvi chứx-(. TV dạo này suốt ngày khuyên phải chăm sóc mắt cho tốt, thấy đúng nên t thực hiện luôn=))
cocghe đặt cho ngoclinh cái chức nữ sinh nghiện nét quả không đụng hàng. phục cái tính sáng tạo:))

---------- Post added 23-03-2012 at 08:00 PM ----------

Đã không rep thì thôi mà đã rep là đọc mệt nghỉ luôn "cả chợ" nhỉ.hóng tí.:D
anh Nam vô chợ mua hàng đi anh, anh mua hàng chi em tư vấn cho.........:))

Bình thường mềnh cũng k thông minh lắm, nhưng hôm qua thế nào lại nghĩ ra cái tên đấy, giờ vẫn tâm đắc, phải share với ae=))

Chắc đang bận giăng bẫy cứu net đây.Nữ sinh nghiện net mà.;).Nói thế này dễ bị ngoclinh ném gạch lắm đây.^^

Em thấy trên diễn đàn UB có nhiều anh, chị yêu nghề kiểm toán ghê ha, ko biết có nên thành lập 1 topic dành cho những người yêu và sẽ theo nghề kiểm toán ko:-?, nếu có em xin xung phong tham gia:bz:bz, I LOVE AUDIT;)

Em thấy trên diễn đàn UB có nhiều anh, chị yêu nghề kiểm toán ghê ha, ko biết có nên thành lập 1 topic dành cho những người yêu và sẽ theo nghề kiểm toán ko:-?, nếu có em xin xung phong tham gia:bz:bz, I LOVE AUDIT;)
phục nhât những nữ sinh làm nghề kiểm toán, cô giáo mình làm 1 time còn phải bỏ về làm giảng viên, chứng chỉ thì gửi cho c.ty khác để không bị tước.hehe.. cố lên nha bạn:)

hi hi, cảm ơn anh cungvi đã động viên:-*, em thích kiểm toán ko phải thích mỗi công việc mà thích cả con người những "auditor".;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên