Đôi điều về nghề kiểm toán:)

Sắp 3 người thành 1 cái chợ r=)). Ơ thế cungvi bảo là ngoclinh, có phải c đâu nhờ, sao lại trả lời?=))

hô hô. có duyên có duyên. cocghe cũng đâu có biết ngoclinh là ai mà bảo là bằng tuổi nhỉ:))
Thôi đi ông ợ, người ta nc mấy hôm r chả nhẽ k biết;)). Với lại cái đuôi 90 to lù lù thế kia, tui đi luyện mắt suốt nên nhìn rõ lắm=))

Sao lại nhắc đến b cocghe ở đây?x-(
Sao lại ko đc nhắc? ;;)

Chắc tại kiểm toán kiểm tốt, nhiều màu mỡ nên b ngoclinh yêu đây mà;)). Ổng này học HVNH, cơ mà kém tuổi t vs c thì phải ngoclinh à, năm nay mới năm 3:)). C xử lý vụ này đi, lấy lại công bằng nào8-}
Ở 4r cũng gần như 1 mạng ảo, 1 xã hội thu nhỏ mà nta chỉ biết nhau qua những dòng chữ enter của bàn phím máy tính ^^, ko nhất thiết p gọi đúng tuổi đâu :p

" môn ni" cậu dân 37 à?
tớ theo chuyên ngành ngân hàng nà.hi
T ko p Nghệ An hay Hà Tĩnh, nhưng cũng dùng đc 1 chút tiếng địa phương :">

cocghe vui tánh à nha:))

Sắp 3 người thành 1 cái chợ r=)). Ơ thế cungvi bảo là ngoclinh, có phải c đâu nhờ, sao lại trả lời?=))
Đơn giản vì t quen b ý :x, t trả lời hộ =))

Thôi đi ông ợ, người ta nc mấy hôm r chả nhẽ k biết;)). Với lại cái đuôi 90 to lù lù thế kia, tui đi luyện mắt suốt nên nhìn rõ lắm=))

hehe. tớ k hay ra cv luyện mắt nên có gì sai sót thông cảm dùm ha:D
OMG :-ss, bạn m đây sao? Ra CV luyện mắt mí kinh chứ :-ss
Chợ còn có 2 người họp thôi. Ngoclinh sợ chuồn mất r=)). Chắc lại đang đột nhập "nhà" a nào r;))8-}
T cũng đang mong thế đây =))

Cungvi ơi 1 đánh 2 mới sợ chứ8-}. Nữ sinh nghiện nét đấy, gớm lắm:)). Cái comment thứ 2 bênh cungvi chứx-(. TV dạo này suốt ngày khuyên phải chăm sóc mắt cho tốt, thấy đúng nên t thực hiện luôn=))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back
Bên trên