Chương trình thực tập "Thỏa sức trải nghiệm 2012" tại Habubank - Ngân hàng TMCP Nhà Hà Nội [26/03]

thực tập muộn thế này, vừa muốn đi lại vừa không muốn đi

7.5 làm j cơ chứ ? nam nữ mà cũng tính như nhau >=7.5 hết ah =((

hbb này yêu cầu điểm cao. mà lần trước bạn mình nộp hồ sơ mà không gần 8, thì đều bị out cả đấy. lần này thì không biết sao đây.:( mà không biết là lần trước phỏng vấn thực tập không đỗ có được nộp hồ sơ nữa không nhỉ?

hbb này yêu cầu điểm cao. mà lần trước bạn mình nộp hồ sơ mà không gần 8, thì đều bị out cả đấy. lần này thì không biết sao đây.:( mà không biết là lần trước phỏng vấn thực tập không đỗ có được nộp hồ sơ nữa không nhỉ?
Hj, Còn tùy vào số lượng hồ sơ nữa bạn ah, nếu nhiều quá thì NH sẽ lấy điểm từ trên xuống ;))

Hj, Còn tùy vào số lượng hồ sơ nữa bạn ah, nếu nhiều quá thì NH sẽ lấy điểm từ trên xuống ;))
có được làm đâu mà cố ...đứng còn chẳng có chỗ mà đứng ấy..độc chiêu PR của NH thôi ..h rảnh anh em tham gia các khóa đào tạo kĩ năng hoặc các công ty đào tạo ngân hàng như BTC ấy ...phục vụ cho sau này thi tuyển ///ham hố gì mấy cái này....tốn thời gian các bạn trẻ ..

bạn trượt vòng phỏng vấn à?
Bạn ơi lần trc bạn có nộp đầy đủ hồ sơ k? Cái đề cương làm kiểu gì thế nhỉ?
uh, tớ trượt phỏng vấn bạn ạ. tớ nộp đầy đủ hồ sơ. đề cương thì tớ lấy 1 cái đề cương tiểu luận môn TTQT ý mà:D

Muốn appl nhưng giấy giới thiệu có mỗi 1 cái,trượt vỏ chuổi thì lấy đâu ra giấy giới thiệu nữa????????
Phải chằng giấy giới thiệu photo công chứng cũng được.
1 Điều nữa là HBB yêu cầu như vậy với Sv cũng là quá cao.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,472
Thành viên mới nhất
Priceva
Back
Bên trên