Chương trình thực tập "Thỏa sức trải nghiệm 2012" tại Habubank - Ngân hàng TMCP Nhà Hà Nội [26/03]

nộp làm gì, khuyên chân tình đấy. Habu thì đào tạo k tốt đâu, nếu có thực tập, kiếm cái kinh nghiệm thật sự thì tìm mấy cái ngân hàng chuyên nghiệp hơn như tech, acb .... ấy chứ Habu giờ sắp xuống hạng bét trong các ngân hàng rồi, vào đó thì cũng k học hỏi được nhiều đâu.
Sao bạn nghĩ phiến diện một chiều thế nhỉ, chắc cũng chỉ HBB là tuyển thực tập đợt này nữa thôi, vẫn còn cơ hội cho những bạn muốn TT trên cơ sở PV mà chứ ko phải nhờ ai xin rồi xác nhận cho cái dấu...

---------- Post added 06-03-2012 at 04:01 PM ----------

Bạn ơi lần trc bạn có nộp đầy đủ hồ sơ k? Cái đề cương làm kiểu gì thế nhỉ?
Hồ sơ thì cũng dễ mà bạn, chuẩn bị từ bây giờ đi là vừa, đến tầm tháng 5,6 là rải đều ấy chứ :D. Đề cương thì bạn trình bày trên bản W ấy như kiểu cái Mục lục của Khóa luận tốt nghiệp...

nộp làm gì, khuyên chân tình đấy. Habu thì đào tạo k tốt đâu, nếu có thực tập, kiếm cái kinh nghiệm thật sự thì tìm mấy cái ngân hàng chuyên nghiệp hơn như tech, acb .... ấy chứ Habu giờ sắp xuống hạng bét trong các ngân hàng rồi, vào đó thì cũng k học hỏi được nhiều đâu.
Chán, G12 tuyển thực tập sinh còn chẳng yêu cầu bảng điểm tối thiếu 7.5. anh HBB này hổ báo quá :ar!

Có bạn nào từng thi tuyển thực tập viên hoặc đã, đang làm
thực tập viên có thể chia sẻ chút kinh nghiệm được không, liêụ có khó không, khi phỏng vấn thì họ hay hỏi những gì và có phải thi viết không? Mong mọi người giúp mình. tks!

Công nhận. đến giờ thì ngại nộp hồ sơ lắm rồi... mà chả hiểu habu này tuyển ntn nữa...ai có kinh nghiệm thực tập lần trước rồi vào cho anh em lời khuyên tý nào!

hihi..Đợt tuyển thứ nhất mình bị out..Bây giờ họ lại tuyển đợt 2 lạ nhỉ?

hic, bỏ đi cái sơ yếu lí lịch để nộp sau đc ko nhở??? giờ pải về quê làm ngại quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên