VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

tính toán kiểu gì mà nếu đỗ vẫn có thể kịp nhận thưởng 30/4 ở chỗ cũ nhỉ? nghe nói 1m mà đau nhói lòng mề - cần có 1 phương án tài chính tối ưu @@

Mng cho em hỏi có nhiều bạn đã gọi điện và hỏi được điểm với số thứ tự của mình là gọi cho người quen hỏi hay gọi hỏi phòng nhân sự của chi nhánh thế ạ. Với lại với những thí sinh đỗ thì sau bao lâu sẽ được gọi đi làm ạ? :(( xin mng đừng bơ e :((

OTE="phamvankhai_hvnh, post: 838793, member: 187504"]tính toán kiểu gì mà nếu đỗ vẫn có thể kịp nhận thưởng 30/4 ở chỗ cũ nhỉ? nghe nói 1m mà đau nhói lòng mề - cần có 1 phương án tài chính tối ưu @@[/QUOTE]
Trời ơi, 30/04 mà dc thưởng 1 tháng cơ à. Nói vậy lại thấy bên mình đang làm thật là....

Mọi người cho minh hỏi cái này với. Nó khá quan trọng vì mình ứng tuyển ở tỉnh.
Nếu trung tuyển thì CN sẽ điều minh về huyện có phòng giao dịch luôn hay sẽ được học việc tại chi nhánh trong 2 tháng??????????????????????
Để còn bik kiếm phòng trọ :p:p

Nếu trung tuyển thì CN sẽ điều minh về huyện có phòng giao dịch luôn hay sẽ được học việc tại chi nhánh trong 2 tháng??????????????????????
nghe nói đằng nào sau này vietin cũng luân chuyển cán bộ mà bạn

Theo mình biết thì là học việc tại trụ sở chính của chi nhánh, sau 2 tháng thử việc thì có thể được giữ làm tại đó hoặc chuyển đến từng phòng giao dịch là do nhu cầu của từng phòng nhé.

Mình thi Gdv chi nhánh Ninh bình.Phỏng vấn khong tốt nhưng hi vọng lắm.Tại mới bị thất nghiệp do bị COCC đẩy ra.Ai thi Gdv chi nhánh Ninh Bình k?

E đọc t.a cũng kinh ghê ý... dù nhiều từ ko hiểu nghĩa :v còn dịch thì có 2-3 tưg mới nên dịch lí nhí, à có 1 từ dịch nhầm từ khách hàng vs từ ng tiêu dùng, a ấy e đọc lại cho a từ này và dịch lại cho a từ này, biết bị ngu rồi.. haiz... QHKH mà toàn hỏi nghiêp vụ... a pv mình bảo vì e học QTKD nên a hỏi nghiệp vụ. Đắng, pv áp chót. Về nc vs các chị. Các chị bảo, đấy là họ tìm ra điểm yếu của e, để tìm ra được điểm để loại e. Buồn thối ruột, bị ngu. Đi pv chỉ bị choáng ngợt bảo phong cách ăn mặc và chuyên nghiệp của các bạn pv cùng- đẹp và như banker thật. Chắc tại e mới ra trường, chưa đi pv bao giờ nên e mới đầu toàn bị chào nhầm các bạn nam... tưởng là banker... e đã cbi rõ tinh thần bị trượt r nhưng vẫn buồn

• Like
Reactions: H-D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz