VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Theo như đợt trc mình từng nộp và pv qua thì là do chi nhánh thiếu người, cần đáp ứng luôn, đợi đợt tuyển tập trung thì sẽ mất nhìu tgian hơn.
Họ sàng lọc hso, pv tại chi nhánh, hỏi về ngvu, cv kỹ năng , kinh nghiệm vv, bh thì ko nhớ hỏi jj lắm. Sau ý chỉ tầm hơn 1 tuần là gọi pv trên HS bạn ah.

Bên mình cty TNHH nhỏ nhỏ thôi bạn, mình mới vào làm nên cv chưa có nhiều, nên chưa có j vất vả, yêu cầu thêm 1 chút về ngoại ngữ, đa phần là làm đủ thứ việc đc yêu cầu ý. Bên mình lương cũng bt, ko cao, mình làm đc 3 tháng, đc 7 củ, cty đóng hết BH cho, mình nhận đủ lương, ko bị trích jj cả *ko ai biết mình nên mứi dám nói ra lương:D:D:D *
Đứa bạn mình làm VCB, lương tầm hơn 9tr, chưa kể thưởng theo quý, theo năm nữa, nên mình cũng hơi ham hazzz :oops::oops::oops:
thế là lương ngân hàng vẫn cao hơn à :))
nhưng mà nghe nói XNK lương cao mà, toàn 14, 15 tr ý

Tình hình dạo này toàn đi hóng hớt kết quả, chắc out r...
Có kết quả đi nào, mòn mỏi quạ...

tính toán kiểu gì mà nếu đỗ vẫn có thể kịp nhận thưởng 30/4 ở chỗ cũ nhỉ? nghe nói 1m mà đau nhói lòng mề - cần có 1 phương án tài chính tối ưu @@
Thưởng 30/4 thì kiểu gì cũng đc nhận trước nghỉ lễ rồi, mà cũng tầm đó mới báo kết quả, bác lo gì.
Mà VIetin như mọi năm chỉ 1/2m thôi nhé, bác suy nghĩ kỹ đi còn kịp =))

Mình thi Gdv chi nhánh Ninh bình.Phỏng vấn khong tốt nhưng hi vọng lắm.Tại mới bị thất nghiệp do bị COCC đẩy ra.Ai thi Gdv chi nhánh Ninh Bình k?

Mình cũng thi GDV nè. chờ dài cổ luôn. Chẳng biết thế nào. Hôm pv bạn được hỏi gì nhiều không?

Mình cũng thi GDV nè. chờ dài cổ luôn. Chẳng biết thế nào. Hôm pv bạn được hỏi gì nhiều không?
Hum đó mình pv gần như đầu tiên.Đi xe mệt thế là lúc đc hỏi trả lời loạn xa.Bạn phỏng vấn tn.Lúc ký k có điểm đúng k?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên