Thi tuyển VCB Tây Nam Bộ

Thi tuyển VCB Tây Nam Bộ 23-9 - 2012 (Có đề thi)

Tình hình là vừa thi VCB xong. Nên mình lập ra chủ đề này để cùng nhau thảo luận. :)

- - - Updated - - -

Bức xúc quá. Giám thị chỉ bài cho thí sinh. uất ức. hjc.
Tình hình là vừa thi VCB xong. Nên mình lập ra chủ đề này để cùng nhau thảo luận. :)

Đính kèm

87 KB · Xem: 1,107
    85.4 KB · Xem: 1,413
    86.7 KB · Xem: 1,175
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
vừa mơi pv ở CN Ag xong, chưa pv nghe chị phong HCNS nói, NH ưu tiên nam, vì lí do nam hok có nghỉ thai sản. là hiểu rùi hé? có hỏi miến j vô nghiệp vụ đâu toàn hỏi tào lao không?e hát hay hok?có năng khiếu j hok?nếu hát hay e đã là ca sĩ rùi sao ngồi đây, em vào NH làm việc chứ có phải vào để thi văn nghệ đâu. bye bye VCb cho dù NH có lớn thế nào?có lợi nhuận cao thế nào?mà vào làm chỉ thế này kg học được KN hay tích lũy được j thì mình cũng kg mơ vào nữa.lúc đầu thix VCB vì nghĩ sẽ có cơ hội tiếp xúc với những hs lớn, L/c, thanh toán quốc tế...nhìn cách pv là biết là chỉ có 2 điều thôi: thứ nhất mọi thứ đã sắp đặt sẵn, pv cho có lệ, thứ 2 là vào đây làm nhan lắm, kg có j phức tạp đâu, an phận thủ thường thôi.:(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hiện tại là chưa thấy gì hết áh bạn ơi. hazz...

- - - Updated - - -

hi nếu có thông tin gì dĩ nhiên mình sẽ post ùi.

có bạn nào ở thi chi nhánh Châu Đốc không ? có kết quả j chưa mấy bạn. lâu lắm luôn mà chưa nghe tin tức j hết. hicccc

vừa mơi pv ở CN Ag xong, chưa pv nghe chị phong HCNS nói, NH ưu tiên nam, vì lí do nam hok có nghỉ thai sản. là hiểu rùi hé? có hỏi miến j vô nghiệp vụ đâu toàn hỏi tào lao không?e hát hay hok?có năng khiếu j hok?nếu hát hay e đã là ca sĩ rùi sao ngồi đây, em vào NH làm việc chứ có phải vào để thi văn nghệ đâu. bye bye VCb cho dù NH có lớn thế nào?có lợi nhuận cao thế nào?mà vào làm chỉ thế này kg học được KN hay tích lũy được j thì mình cũng kg mơ vào nữa.lúc đầu thix VCB vì nghĩ sẽ có cơ hội tiếp xúc với những hs lớn, L/c, thanh toán quốc tế...nhìn cách pv là biết là chỉ có 2 điều thôi: thứ nhất mọi thứ đã sắp đặt sẵn, pv cho có lệ, thứ 2 là vào đây làm nhan lắm, kg có j phức tạp đâu, an phận thủ thường thôi.:(

ban thutrang ah chỗ nào mà không có sắp đặt. mình cũng có cái được cái mất, đừng buồn như vậy, đây là kinh nghiệm cho mình trong tương lai mà!

Mình thấy con gái làm tín dụng cũng tốt lắm. như ở ngân hàng mình nè. tuyển 7nv tín dụng, có 3 nam, 4 nữ.
Các bạn nữ tập uống nhiều vô nha! :D Thường xuyên đi gặp đối tác lắm. Tuy chỉ đi cho có những vẫn ko thể thiếu bạn nữ được! hj

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,641
Thành viên mới nhất
skegssmerch
Back
Bên trên