Thi tuyển VCB Tây Nam Bộ

Thi tuyển VCB Tây Nam Bộ 23-9 - 2012 (Có đề thi)

Tình hình là vừa thi VCB xong. Nên mình lập ra chủ đề này để cùng nhau thảo luận. :)

- - - Updated - - -

Bức xúc quá. Giám thị chỉ bài cho thí sinh. uất ức. hjc.
Tình hình là vừa thi VCB xong. Nên mình lập ra chủ đề này để cùng nhau thảo luận. :)

Đính kèm

87 KB · Xem: 1,107
    85.4 KB · Xem: 1,413
    86.7 KB · Xem: 1,175
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hazz, đúng là đi cho biết mùi vị thế nào? nhưng mà bạn nguyenle pv biết kq chưa mà bi quan vậy?
cứ như tất cả đã được định đoạt trước hết rồi,cứ xem như mình đi học hỏi kinh nghiệm đi.

- - - Updated - - -

Mình phỏng vấn chiều thứ 5, ban pvan thứ 6 ah, mấy người vậy bạn, pvan tot hok, minh tra lời hok tốt haizz
Mình cũng pv chiều t5, mình cũng trả lời ko tốt. ko bít bên mình đã có kq chưa mà thấy bạn thuyhien nói nghe bùn quá...

Mình liếc thấy danh sách có 9 người mà đi pv có 6 người thì biết 3 người kia có người gửi rồi đi làm chi cho mệt. hey

- - - Updated - - -

bạn hmthong ơi bạn bị hỏi có lâu ko? mấy bạn kia bạn thấy sao?tại mình thấy người ta ko muốn tuyển mình nên người ta hỏi ko nhiều chỉ có 5 - 10p tại mình trả lời ko dc như ý người ta và đầy đủ nữa. Còn bạn đầu tiên đó vô tới 30p đó. hey buồn ko?pooh248 bạn tên gì vậy?mình chưa biết bạn

hmthong người ta hỏi bạn gì vậy?ông GĐ hỏi mình Tiền là gì?chức năng của tiền?ahahhaa

hix minh di vo co 10ph, hok muon hoi minh j het hien oi, og giam doc di ra ngoai, hok them hoi minh nua nek, mot so ban bua sau phong van h ui chu hok phai hok pvan, co len, minh thay ban pvan con lau hon minh hix chan qua

hjx. mình gần đi pv mà nghe ban thuyhienvl23 voi bạn hmthong nói vậy, mình thấy nản quá luôn:-<. phải làm sao đây?

Hazz, đúng là đi cho biết mùi vị thế nào? nhưng mà bạn nguyenle pv biết kq chưa mà bi quan vậy?

- - - Updated - - -

Mình cũng pv chiều t5, mình cũng trả lời ko tốt. ko bít bên mình đã có kq chưa mà thấy bạn thuyhien nói nghe bùn quá...
mình pv rùi,tuần trước lận,mà mình out rùi.mấy bạn còn được hỏi nghiệp vụ nhen, chứ mình vô họ không hỏi tới 1 câu nghiệp vụ nào hết,toàn hỏi gì đâu không hà.có 1 câu như vầy nè thân thế gia đình có quen biết tốt không.có biết hát vọng cổ không.nghe thấy là biết rớt rồi đó.

:)>- VCB Tây Đô đã có kết quả PV... Ngày 1/11 chính thức đi làm... Xin chúc mừng những bạn đã pass vòng phỏng vấn ;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,654
Thành viên mới nhất
kyzsvaass968020
Back
Bên trên