Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

Uh. Mình định thứ 2 tuần sau lên bổ sung hồ sơ nè Quỳnh. :D O biết công việc như thế nào he. Hồi hộp quá.

Mình pv ngày 19/6 á ban. Bạn pv ngày nào
mình pv ngày 24/6 bạn ah, bạn Phuongquynh2609 cũng pv ngày 19/6 giống bạn ah? chắc là mình tạch rồi.hix. chúc mừng 2 bạn nhé:), bạn đc báo đậu hôm qua luôn hả?

mình pv ngày 24/6 bạn ah, bạn Phuongquynh2609 cũng pv ngày 19/6 giống bạn ah? chắc là mình tạch rồi.hix. chúc mừng 2 bạn nhé:), bạn đc báo đậu hôm qua luôn hả?
mình mới dc báo đậu hôm qua thoi. Bạn check mail thử xem. trong spam á. Nếu rớt cũng có thông báo mà. chưa có tin là vân còn hy vọng đó :D

Chưa có động tĩnh gì hết bạn ah, mail cũng chẳng có. Mình như ngồi trên đống lửa.:). Bạn có chắc rớt vẫn nhận được mail chứ?

uh, ng ta có thông báo mà. Nhưng o biết là gửi mail thôi hay có gọi đt nữa. O bạn gọi lên HR hỏi luôn cho chắc :D

Chưa có động tĩnh gì hết bạn ah, mail cũng chẳng có. Mình như ngồi trên đống lửa.:). Bạn có chắc rớt vẫn nhận được mail chứ?
Bạn gọi hỏi chị nhân sự thử xem, vì hồi sáng mình gọi hỏi về mấy cái hồ sơ có nghe chị đó bảo tất cả các bạn đều nhận được mail rồi ah. Vì 2/7 là hạn chót phải trả lời lại cho chị rồi.

Bạn gọi hỏi chị nhân sự thử xem, vì hồi sáng mình gọi hỏi về mấy cái hồ sơ có nghe chị đó bảo tất cả các bạn đều nhận được mail rồi ah. Vì 2/7 là hạn chót phải trả lời lại cho chị rồi.
mình mới gọi lên nhân sự mà chị phụ trách alco bận đi pv rồi.hix. sao thấy hy vọng ngày càng mong manh.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên