Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

các anh chị cho em hỏi về mức lương ở SCB dành cho nhân viên mới được không ạ? NV mới được hưởng chế độ gì không?

các anh chị cho em hỏi về mức lương ở SCB dành cho nhân viên mới được không ạ? NV mới được hưởng chế độ gì không?
thử việc ~ 6tr
Chính thức ~ 7.5tr cho vị trí nv chuyên môn có bằng đại học , bằng cao đẳng thì thấp hơn
Cào bằng các vị trí , nhỉnh hơn nhau về KPIs thôi, KD sẽ cao hơn
Chỉ tiêu tương đối dễ thở , áp lực cũng ko cao lắm, do đó lương thưởng vừa đủ chi tiêu nhé :D

thử việc ~ 6tr
Chính thức ~ 7.5tr cho vị trí nv chuyên môn có bằng đại học , bằng cao đẳng thì thấp hơn
Cào bằng các vị trí , nhỉnh hơn nhau về KPIs thôi, KD sẽ cao hơn
Chỉ tiêu tương đối dễ thở , áp lực cũng ko cao lắm, do đó lương thưởng vừa đủ chi tiêu nhé :D
Mức lương anh nói đã bao gồm phụ cấp tiền ăn chưa anh.

hehe cảm ơn bạn ^^ mình vào bên KHDN ở chi nhánh hai bà trưng :D mình nộp hình như giờ này tháng trước :)) xong 30/5 thì đi thi test rồi phỏng vấn ngày 13/6. Hnay thì nhận đc đt báo trúng ^^
Tớ cũng mới bổ sung hồ sơ ở CN Hai Bà Trưng :D.
Tớ ứng tuyển KHDN nhưng lại được nhận vào làm KHCN.

mọi người cho mình hỏi đề thi tuyển vào SCB có nhiều bài tập ko ạ,cấu trúc đề thi như thế nào v ,mình nộp hồ sơ đợt 30/6 nên đang ôn gấp ,ko biết kip không :(

Cho mình hỏi mình nộp 2 hồ sơ ở 2 chinh nhánh có được không các bạn. Thấy bên NH họ không cấm :)

Thử việc 6tr8 thực lãnh
Chính thức min 7tr5 ( còn tùy nhân viên hay chuyên viên or...)
Các chi nhánh có thêm tiền KPIs
Ngoài ra, 7tr5 này là đã giữ lại 10% ( ~ 750ng/tháng) lương kinh doanh trả vào cuối năm sau khi đánh giá hoàn thành cv và lương tháng 13. Theo mình biết là vậy
Cụ thể thì gọi lên Hội sở để biết thêm chi tiết :D

Ko.bạn đó chỉ mới nhận mail sẽ bố trí nhận việc thôi,tưởng ok r.ko ngờ mấy hôm sau nhận mail ko phù hợp.hichic....ma bạn cho mình hỏi,sao bạn mình bên cvkh nhận dc tin nhắn di hoc việc r,con mình bên cv thẻ thi chưa có tin gì là sao bạn nhỉ,ko bit có gi ko nua,hichic....
Chắc ăn bạn gọi lên nhân sự hoi đi. Mình test tháng 2 mà đến háng 5 mới gọi pv đó. Tưởng fail rồi.

Thử việc 6tr8 thực lãnh
Chính thức min 7tr5 ( còn tùy nhân viên hay chuyên viên or...)
Các chi nhánh có thêm tiền KPIs
Ngoài ra, 7tr5 này là đã giữ lại 10% ( ~ 750ng/tháng) lương kinh doanh trả vào cuối năm sau khi đánh giá hoàn thành cv và lương tháng 13. Theo mình biết là vậy
Cụ thể thì gọi lên Hội sở để biết thêm chi tiết :D
Em thử việc tầm 3.6tr à.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,513
Thành viên mới nhất
kokty1144