Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

Phỏng vấn có 3 ng ở chi nhánh + 2 người ở cầu truyền hình miền nam bạn nhé. Lúc phỏng vấn mình k rõ bên kia có nghe rõ k nên nói hơi to, mấy chị ngồi ngoài chờ bảo nghe giọng oanh oang @@ Hỏi về kiến thức nghiệp vụ và kinh nghiệm, mục tiêu công việc, chắc cg giống các nh khác.
huhu có cả phỏng vấn trực tuyến ạ, phen này dễ mình tiêu qá mn ơi :((

các bạn ơi, cho mình hỏi chút đựoc không? mình thì rất có cảm tình với SCB, h mình lại đỗ cả PFC bên ACB mà chưa biết chọn cai nào? Không biết NVKD bên scb áp chỉ tiêu thế nào các bạn, cv liên quan cả cá nhân cả doanh nghiệp phải ko , có phải 2 tháng đầu ko đủ chỉ tiêu thì cho out không, lương thấp lắm phải không a? :( mọi người có ai biết thông tin cho mình biết nhé :( thấy hoang mang quá​

các bạn ơi, cho mình hỏi chút đựoc không? mình thì rất có cảm tình với SCB, h mình lại đỗ cả PFC bên ACB mà chưa biết chọn cai nào? Không biết NVKD bên scb áp chỉ tiêu thế nào các bạn, cv liên quan cả cá nhân cả doanh nghiệp phải ko , có phải 2 tháng đầu ko đủ chỉ tiêu thì cho out không, lương thấp lắm phải không a? :( mọi người có ai biết thông tin cho mình biết nhé :( thấy hoang mang quá​
Lương không thấp đâu bạn ơi. Ngoài bắc thì chủ yếu là cá nhân kiểu cho vay bằng việc thấu chi qua tài khoản tiền gửi thanh toán. Nếu phải chọn thì t vote cho SCB.

Lương không thấp đâu bạn ơi. Ngoài bắc thì chủ yếu là cá nhân kiểu cho vay bằng việc thấu chi qua tài khoản tiền gửi thanh toán. Nếu phải chọn thì t vote cho SCB.
Chị có thể cho em biết qua về chỉ tiêu kinh doanh của scb dc không ạ, tại e thấy độ nhận diện của NH k cao lắm, hỏi ng ta ai cũng tưởng là sacombank :-ss

em được gọi ngày 7/4 đi phỏng vấn ở Hội sở vị trí NVKD, chị ơi phỏng vấn người ta hỏi những nội dung gì vậy chị?
Các kiến thức cơ bản về tín dụng như quy trình tín dụng, phân tích doanh nghiệp, quyết định cho vay, các loại thẻ tín dụng, kế hoạch cho vay, chỉ tiêu khả năng có thể thực hiện được trong 2 tháng thử việc...

cho mình hỏi mọi ng được đi test và phỏng vấn hết rồi ạ.
mình giờ mới thấy tin nộp hồ sơ, vẫn chưa hết hạn mừ ://////

Có bạn nào đi pv nv ktkd cuối tháng 3 ko ạh, đã hơn 1 tuần rồi mà ko nghe thông tin jì, ko biêt đậu hay rơt nữa, haiz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên