Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

phỏng vấn GDV có nhiều về nghiệp vụ và tình huống khó ko ah? vì chưa có kinh nghiệm nên em sợ nhất là phần này:(

Có bạn nào thi Test vị trí HTKD hôm 1/3 tại CN Hà Nội phố Thái Hà được gọi đi PV chưa? Mình được 27/30 AV và 48/80 nghiệp vụ nhưng chờ mãi ko thấy gọi, ko hiểu tiêu chí và điểm chuẩn cho vị trí này là bn? Khoảng 2 tuần sau khi test đã gọi lên CN hỏi nhưng họ bảo cứ chờ, chả biết thế nào nữa.
P/s: Mình đăng ký làm việc tại CN HBT.

phỏng vấn GDV có nhiều về nghiệp vụ và tình huống khó ko ah? vì chưa có kinh nghiệm nên em sợ nhất là phần này:(
b thi gdv à.m thấy có câu khó có câu dễ. nhưng mà có 1 câu mình băn khoăn nhất đến về nhà cũng chưa trả lời đc. ai biết giúp m vs, ngta hỏi là khách hàng thông thường được mở tối đa bao nhiêu tài khoản thanh toán..?

Mn ơi! cho mình hỏi. mn có ai thi GDV ngày 14/03 ở hội sở TPHCM được gọi đi text hay biết kết quả gì chưa? Mình đợi mãi mà ko thấy có thông báo gì hết. hic...

Mn ơi! có bạn nào thi GDV ở hội sở TPHCM ngày 14/03 được gọi đi pv chưa? mình đợi mãi mà ko thấy thông báo gì hết...:(

các bạn nghĩ j và trả lời như thế nào nếu khi b mới vào phỏng vấn đã bị mọi ng cố tình chê bai tơi tả và nói ngoại hình của b k làm đc GDV? ai có ý kiến giải đáp cho mình với :((

các bạn nghĩ j và trả lời như thế nào nếu khi b mới vào phỏng vấn đã bị mọi ng cố tình chê bai tơi tả và nói ngoại hình của b k làm đc GDV? ai có ý kiến giải đáp cho mình với :((
Mình nghĩ mỗi người có quan điểm khác nhau. Có thể cứ phỏng vấn bình thường rồi cho rớt cũng được chứ đâu nhất thiết phải thế. Có thể ý họ là bạn hợp với vị trí khác. hơn. Mình cũng đi PV, mình nghĩ mình cũng không đậu. Hôm mình đi PV cũng có bạn vào trước, khi ra bạn ấy rất buồn vì bị chê giọng nói.

Ax. Vo bank toan cac ban 1m50 lam gdv. Co gi dau troi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên