Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

Đã bạn nào phỏng vấn tuần trc ở chi nhánh Hai Bà Trưng có kết quả chưa nhỉ ?

Phỏng vấn có 3 ng ở chi nhánh + 2 người ở cầu truyền hình miền nam bạn nhé. Lúc phỏng vấn mình k rõ bên kia có nghe rõ k nên nói hơi to, mấy chị ngồi ngoài chờ bảo nghe giọng oanh oang @@ Hỏi về kiến thức nghiệp vụ và kinh nghiệm, mục tiêu công việc, chắc cg giống các nh khác.

Mình sắp PV HV HTKD rồi, mấy bạn có kinh nghiệm pv vị trí này share thông tin cho minh với, mình thấy toàn gdv với nvkd ko hà, ko có ai pv nv httk hết, hic, với lương của vị trí này thì khoảng bao nhiêu vậy mọi người, tks all.
Bạn thi chi nhánh nào vậy ah/

các bạn thi giao dịch viên, chia sẻ cho mọi người biết thi nghiệp vụ vào những phần nào vậy?

Phỏng vấn có 3 ng ở chi nhánh + 2 người ở cầu truyền hình miền nam bạn nhé. Lúc phỏng vấn mình k rõ bên kia có nghe rõ k nên nói hơi to, mấy chị ngồi ngoài chờ bảo nghe giọng oanh oang @@ Hỏi về kiến thức nghiệp vụ và kinh nghiệm, mục tiêu công việc, chắc cg giống các nh khác.
cho em hỏi xíu: mục tiêu công việc có phải làm họ hỏi về vị trí này là làm gì hay họ hỏi về định hướng của mình vậy anh?

họ hỏi vị trí bao gồm những công việc gì, ko thấy hỏi định hướng nghề nghiệp, nhưng chắc tùy người đấy, vì mọi ng được hỏi cũng khác nhau mà.

các bạn thi giao dịch viên, chia sẻ cho mọi người biết thi nghiệp vụ vào những phần nào vậy?
lúc mình thi thấy có tính lãi 2 3 câu, luật cũng có mấy câu. vs cả có 2 3 câu đơn giản lắm như để cho điểm ý, thanh toán, nghiệp vụ nhtm à cũng có cả kiến thức xã hội nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên