Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

cho e hỏi đi thi có được mang giấy bút hay là máy tính k ạ e đi thi lần đầu run quá trời

Cho mình hỏi lương của Nhân viên kinh doanh tại SCB là khoảng bao nhiêu vậy ? Ai biết không chỉ mình với .( Do mình chuẩn bị phỏng vấn tại SCB )

Scb đăng trên web hạn nộp hs 18/4 nữa là sao ạ mn ai biết ko? Rất nhiều chi nhánh?

Vị trí nv hỗ trợ kd có bạn nào đc gọi pv chưa? Mình gọi lên CN mình hỏi đã tổ chức pv chưa mà họ nói ko biết, bảo chờ đt hội sở nên chẳng biết tình hình nó ntn

Scb đăng trên web hạn nộp hs 18/4 nữa là sao ạ mn ai biết ko? Rất nhiều chi nhánh?

Vị trí nv hỗ trợ kd có bạn nào đc gọi pv chưa? Mình gọi lên CN mình hỏi đã tổ chức pv chưa mà họ nói ko biết, bảo chờ đt hội sở nên chẳng biết tình hình nó ntn
Bạn gọi lên Hội Sở : (08) 39 230 666 ext 707 gặp bộ phận tuyển dụng hỏi, chứ CN họ không biết đâu.

Các tiền bối thi rồi cho em hỏi gdv thi nghiệp vụ là về những phần gì ạ? e, xin cảm ơn :)

Tiện cho em hỏi luôn là có bác nào nộp gdv chi nhánh thăng long hạn 10/3 được gọi đi test chưa cho em khỏi khấp khởi hi vọng a? :p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back
Bên trên