Review Thi tuyển và phỏng vấn và Ngân hàng Nam Á - NAB

xin chào các bạn, mình chuẩn bị phỏng vấn vào ngân hàng nam á, mà mình chẳng biết gì về ngân hàng nam á, các bạn có thể cho mình biết về mức lương cán bộ tín dụng ở đây là bao nhiêu không?và ngân hàng này làm việc như thế nào ko?cảm ơn các bạn nhé

Mình cũng không có mail phản hồi lại giống bạn.

Chắc đây là mail cá nhân nên ko có mail phản hồi. Đây ko phải đợt tuyển tập trung nên mình nghĩ có thể test hoặc pv luôn, nói chung, NamABank tuỳ đợt mà cách thi khác nhau. Khi nào bạn nhận dc tin gọi đi test hay phỏng vấn thì nhắn lên đây hay pm cho mình biết nhe. Mình gửi friend request cho b rùi đó ^^

Mọi người có ai từng phỏng vấn vị trí lập trình viên/vận hành Core Banking ở Nam Á không? Chia sẻ mình ít kinh nghiêm với, sắp tới phỏng vấn nhưng không biết là cần chuẩn bị những gì cả.

Mọi người có ai từng phỏng vấn vị trí lập trình viên/vận hành Core Banking ở Nam Á không? Chia sẻ mình ít kinh nghiêm với, sắp tới phỏng vấn nhưng không biết là cần chuẩn bị những gì cả.
mình cũng được gọi đi pv nè bạn, nhưng vị trí database. bạn đã đi pv chưa? mình qua tuần mới đi? bạn có thông tin gì chia sẻ với mình đc ko? mình chưa pv nên cũng lo
lắm. cũng rất mong đc làm ở đây.
Thank bạn trước nha.

mình cũng được gọi đi pv nè bạn, nhưng vị trí database. bạn đã đi pv chưa? mình qua tuần mới đi? bạn có thông tin gì chia sẻ với mình đc ko? mình chưa pv nên cũng lo
lắm. cũng rất mong đc làm ở đây.
Thank bạn trước nha.
ứng tuyển NAB tỷ lệ cạnh tranh ít, nên bạn cứ PV tự tin vào ! cơ hội vào rất cao !

NAB yêu cầu bạn phải có kiến thức tốt về lập trình JAVA và Oracle. Nếu bạn tốt 2 mảng này thì cứ tự tin là khả năng đậu cao.

Thank các bạn nhiều. Mà mình không biết mức lương cho sinh viên mới ra trường là nhiêu thì được bạn. Mình sợ khi hỏi câu mức lương mong muốn thì mình pó tay. Mới đi làm nên vụ này mình còn gà lắm. Thanks

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,735
Thành viên mới nhất
hotmulliganmerc
Back
Bên trên