Review Thi tuyển và phỏng vấn và Ngân hàng Nam Á - NAB

xin chào các bạn, mình chuẩn bị phỏng vấn vào ngân hàng nam á, mà mình chẳng biết gì về ngân hàng nam á, các bạn có thể cho mình biết về mức lương cán bộ tín dụng ở đây là bao nhiêu không?và ngân hàng này làm việc như thế nào ko?cảm ơn các bạn nhé

tuyết nga ak cho mình địa chỉ facebook đi cho dễ nói chuyện nà của mình là: Elegant Mai ak
chưa tới 1 tuần sao mà bít đc

Um FB của mình nè: Phan Tuyết Nga. Bạn có phải là Thúy Liễu hok ta? hôm đó mình có nói chuyện với 1 bạn mà k biết phải bạn không?

k mình k phải thúy liễu. hôm bạn đi phỏng vấn có mấy người? mình có 3 người. 2 người kia nhỏ hơn mình. bạn học đại học mở pải hok? nếu phải thì hôm đó mình gặp nhau và nc đó

ủa vậy chắc hok phải rùi. Hihi, mình bên Kinh tế - luật. Hôm mình đi lúc 14h30, có 1 bạn Liễu bên đại học mở với 1 cô cũng lớn tuổi (khoảng gần 40t) mà mình không biết cô đó phỏng vấn vị trí nào. Hôm bữa pv ngta hỏi bạn những j?
Mình thì thấy toàn hỏi mình những câu chung chung, không liên quan đến nghiệp vụ j hết, có 10p ah. Ng phỏng vấn mình cũng là 1 chị bên nhân sự với 1 phó phòng nhân sự lun

mình thì cũng như bạn thôi. hỏi cũng khoảng 10p toàn tính cách và sở thích. mà họ k hẹn mình mà nói là sẽ đt cho mình trong time sớm nhất. họ kêu mình nộp hình cho họ.còn bạn có nộp gì hok?bạn phỏng vấn bên vị trí nào? mình bên GDV. hôm mình đi thì có 3 ng dự pv thui còn bạn có mấy người đi?

mình thì cũng như bạn thôi. hỏi cũng khoảng 10p toàn tính cách và sở thích. mà họ k hẹn mình mà nói là sẽ đt cho mình trong time sớm nhất. họ kêu mình nộp hình cho họ.còn bạn có nộp gì hok?bạn phỏng vấn bên vị trí nào? mình bên GDV. hôm mình đi thì có 3 ng dự pv thui còn bạn có mấy người đi?
Bạn thi GDV CN nào?

bạn được gọi phỏng vấn lần nào chưa? khi nào có tin vui nhắn tin cho mình biết với nha

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8
Back
Bên trên