Review Thi tuyển và phỏng vấn và Ngân hàng Nam Á - NAB

xin chào các bạn, mình chuẩn bị phỏng vấn vào ngân hàng nam á, mà mình chẳng biết gì về ngân hàng nam á, các bạn có thể cho mình biết về mức lương cán bộ tín dụng ở đây là bao nhiêu không?và ngân hàng này làm việc như thế nào ko?cảm ơn các bạn nhé

mình PV vị trí KTV và NV BHQĐT , tại mình nộp ngay ngày đầu tuyển luôn nên đc gọi đi pv sớm , còn bạn nào nộp sau chắc PV đợt 2 chăng? đừng bi quan quá :) , PV rồi cũng chưa chắc đậu nửa :(
Nghe đâu phỏng vấn đến mấy vòng lận hả bạn? ^^ Có hỏi gì nhiều k? Kiến thức chuyên ngành hay chỉ tiêu gì gì đây? Bạn share cho mọi người tham khảo với

sau 1 lần nộp đơn, tự nhiên cảm thấy nên hạ thấp vị trí ứng tuyển của mình 1 chút... Hy vọng là sẽ được gọi!

Bạn Thanhnam đi làm rồi hả ! , hj mình sắp phỏng vấn QHKH cá nhân rồi , mà chưa có kinh nghiệm phỏng vấn nhiều , người ta hỏi nghiệp vụ chủ yếu là gì vậy bạn ? bạn có thể chia sẻ ở đây , thanks bank nhiều !

- - - Updated - - -

bạn Darklion24 , hj mình sắp phỏng vấn QHKH cá nhân rồi , mà chưa có kinh nghiệm phỏng vấn nhiều , người ta hỏi nghiệp vụ chủ yếu là gì vậy bạn ? bạn có thể chia sẻ ở đây , thanks bank nhiều !

Bạn Thanhnam đi làm rồi hả ! , hj mình sắp phỏng vấn QHKH cá nhân rồi , mà chưa có kinh nghiệm phỏng vấn nhiều , người ta hỏi nghiệp vụ chủ yếu là gì vậy bạn ? bạn có thể chia sẻ ở đây , thanks bank nhiều !
tốt nghiệp loại khá các trường kinh tế, kinh tế luật...
Nắm nghiệp vụ vững tí, dáng cao ráo, trả lời trôi chảy, biết lắng nghe và tỏ ra thích học hỏi=> tỷ lệ đậu rất cao. Đợt này Nam Á sẽ tuyển dụng thêm một số vị trí về nhân sự, quản lý rủi ro, phê duyệt tập trung, tái thẩm định và dịch vụ khách hàng ai tự tin thì ứng tuyển nhé

- - - Updated - - -

Bạn nguyentiendai đi làm chưa ! , hj mình sắp phỏng vấn QHKH cá nhân rồi , mà chưa có kinh nghiệm phỏng vấn nhiều , người ta hỏi nghiệp vụ chủ yếu là gì vậy bạn ? bạn có thể chia sẻ ở đây , thanks bank nhiều !
Nam á có 2 hình thức thi, nếu thi tập trung thì có Thi tuyển, còn nếu tuyển ít thì phỏng vấn thôi. Mình nghĩ phỏng vấn xong là đủ rồi vì nói chuyện với các bậc tiền bối, ko có kiến thức thì hỏi vài câu cũng chịu rồi.
Nam á tùy thời điểm đó bạn. Có lúc Pvấn, có lúc thi viết. Cái này còn tùy từng thời điểm.

- - - Updated - - -

Bạn nguyentiendai đi làm chưa ! , hj mình sắp phỏng vấn QHKH cá nhân rồi , mà chưa có kinh nghiệm phỏng vấn nhiều , người ta hỏi nghiệp vụ chủ yếu là gì vậy bạn ? bạn có thể chia sẻ ở đây , thanks bank nhiều !

Ai đi làm ở Nam Á rồi cho biết thông tin đi Phỏng Vấn đi. Mình đang định đi phỏng vấn NH NA nè

có thể pv 2 vòng vòng 1 với trưởng đơn vị, vòng 2 với trưởng phòng nhân sự và thành viên hội đồng quản trị (hoặc phó TGĐ) hoặc chỉ 1 vòng với trưởng đơn vị và trưởng phòng nhân sự, nội dung chủ yếu là giới thiệu bản thân, ai mới ra trường thì hỏi về hoạt động đoàn hội thể thao và kn làm thêm, ai đã có kinh nghiệm thì hỏi về quy trình tín dụng ở nơi làm việc củ, thẩm định khách hàng ra sao, tại sao lại nghỉ, tại sao chọn nam á, rồi hỏi về chỉ tiêu nếu giao vài tỷ 1 tháng làm được ko ...

cảm ơn bạn thanhnam nhé , một vài ý của bạn , mình cũng có hướng chuẩn bị rồi !
có thể pv 2 vòng vòng 1 với trưởng đơn vị, vòng 2 với trưởng phòng nhân sự và thành viên hội đồng quản trị (hoặc phó TGĐ) hoặc chỉ 1 vòng với trưởng đơn vị và trưởng phòng nhân sự, nội dung chủ yếu là giới thiệu bản thân, ai mới ra trường thì hỏi về hoạt động đoàn hội thể thao và kn làm thêm, ai đã có kinh nghiệm thì hỏi về quy trình tín dụng ở nơi làm việc củ, thẩm định khách hàng ra sao, tại sao lại nghỉ, tại sao chọn nam á, rồi hỏi về chỉ tiêu nếu giao vài tỷ 1 tháng làm được ko ...

Có bạn nào vừa phỏng vấn NamAbank phỏng vấn ngày 08/11 hôm nay không ? mình cũng vửa phỏng vấn không biết kết quả thế nào ? ai có kết quả báo cho tiếng nhé , cảm ơn

Re: Ngân hàng Nam Á phỏng vấn ? ( Cần giúp đỡ)

khi các nhà tuyển dụng yêu cầu thì các ứng viên sẽ được sắp xếp vào các công việc phù hợp với năng lực, hay là trong quá trình thử việc

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,578
Số bình luận
528,097
Tổng số thành viên
351,857
Thành viên mới nhất
lillypromek8
Back
Bên trên