[Tài liệu] Ôn thi vào Ngân hàng Nhà nước

cả nhà cho mình hỏi với ạ, mình đăng ký thi chuyên ngành kế toán kiểm toán vào vụ kiểm toán nội bộ, mình thắc mắc là thi chuyên ngành là thi kế toán kiểm toán của doanh nghiệp như chuyên ngành mình học hay kế toán kiểm toán của ngân hàng...bạn nào có tài liệu ôn thi nghiệp vụ và tin học, tiếng anh cho mình xin vào mail huong.bico87 ở hòm gmail với nhé,mình ko thể down được :(( mình cảm ơn lắm lắm :)

bạn ơi bạn gửi tài liệu thi NHNN gửi cho mình với nhé, gmail của mình la minhtrang1891990
cảm ơn bạn nhiều

Mình cũng đăng ý y hệt bạn vậy. Cả nhà có ai có tài liệu thì giúp mình với bạn huong bico với nhé. Mail của mình là lthhvtc2011 ở hòm gmail. Mình cũng thắc mắc là thi nghiệp vụ kế toán kiểm toán chuyên ngành mình học là doanh nghiệp hay phải thi nghiệp vụ kế toán kiểm toán ngân hàng vậy? Cảm ơn mọi người nhiều.

sao k thay file bạn ơi. mình đang rat can tai lieu nay, bạn gửi vào hòm gmail: loanntm.90 hộ mình với nhé. thanks b rat nhiều

Cả nhà cho em hỏi, hôm trước em đi nộp hồ sơ thì không nhận được giấy biên nhận thu hồ sơ. Hôm đấy trời mưa to em vội về nên cũng không nhớ là bản thân mình có cầm cái tờ giấy đấy về không nữa. Vậy mai em mang CMT đi không có được không nhỉ. Hix hix

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên