[Tài liệu] Ôn thi vào Ngân hàng Nhà nước

Cả nhà cho em hỏi, hôm trước em đi nộp hồ sơ thì không nhận được giấy biên nhận thu hồ sơ. Hôm đấy trời mưa to em vội về nên cũng không nhớ là bản thân mình có cầm cái tờ giấy đấy về không nữa. Vậy mai em mang CMT đi không có được không nhỉ. Hix hix

c ơi, có lịch pv rồi àh? c thi chi nhánh nào thế?

đã có thẻ dự thi rùi ah?có fai đợt thi dự kiến ngày 18,19/9 ko?chưa đc gọi thấy lo lắng quá.hix

Ôi hnay mình được ngân hàng chi nhánh HN gọi điện đi lấy thẻ dự thi, chẳng ôn chữ nào ko biết các bạn đã thi có biết để thi kiểu gì không chia sẻ cho mình với :(. Thanks các bạn nhiều !

ui.có thẻ dự thi rùi ah?có fai lượt thi dự kiến vào ngày 18,19/9 ko bạn?mình vẫn chưa thấy động tĩnh j.lo lắng quá.hix

Thi vào cục Công nghệ Tin học thì ôn nhưng gì vậy các bạn? Môn kiến thức chung thì ông những gì? Mong được các bạn chia sẻ. Thanks all!

Minh dang phan van giua thanh tra vien ngan hang nha nuoc va vietcombank. cac ban co biet thu nhap nhan vien thanh tra ngan hang nha nuoc chi nhanh tinh la bao nhieu khong. CAm on cac ban nhieu

Giới thiệu tài liệu Ôn thi vào Ngân hàng nhà nước các năm.
Tài liệu bao gồm các câu hỏi và gợi ý trả lời.

Password giải nén: ub.com.vn

Bạn ơi, bạn cho mình xin bộ tài liệu này của bạn với. Gmail của mình là: phuong.ntt710. Thanks bạn

các bác cho em hỏi là đề thi này chỉ dành cho chuyên ngành tài chính tiền tệ thôi ah? E thi vào vụ sở giao dịch, chuyên nghành kế toán - kiểm toán thì thi cái j vây.Ai có tài liệu j thì làm ơn gửi cho E vào Gmail: Gacon.gacon3.Em cám ơn các bác nhiều.:))

bạn nào thi vào NHNN Trung ương cho mình hỏi là đã có thẻ dự thi chưa vậy? Thấy các bạn nộp chi nhánh bảo có thẻ dụe thi rùi mà mình chưa thấy j chắc là out vòng PV rùi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên