[Tài liệu] Ôn thi vào Ngân hàng Nhà nước

Hức từ hôm qua đến hôm nay rình rập trên web mãi mà chẳng có danh sách, chẳng bít thế nào nưa, ai có thông tin gì rồi cập nhập cho bà con mới....

Cho mình hỏi là môn chuyên ngành là môn khoa mình học đăng ký lúc nộp hồ sơ ah, hay là chuyên ngành j

b saobaobinh6600 ơi m down về rùi. thanks b nhé.. nhưng có file m có password m mở ko đc.file <thi NHNN 2011> í. m mở ko đc. b cấp cho m password với. Thanks b nhé ^^

chi nhánh tỉnh chưa thấy động tĩnh gì nhỉ các bác nào thi vào trung ương thi xong nhớ đưa đề lên cho bọn em tham khảo nhé

Giới thiệu tài liệu Ôn thi vào Ngân hàng nhà nước các năm.
Tài liệu bao gồm các câu hỏi và gợi ý trả lời.

Password giải nén: ub.com.vn

cho em xin link của đề thi vào SBV các năm với ạ. mùng 8-9/9 này em bắt đầu thi rồi. mà chưa biết phải ôn ntn...lo quá ạ >"<.

nghe bảo chi nhánh tỉnh 29, 30 mới thi. bạn nào thi trung ương thì up đề lên anh em với. Thanks!

ko biết sai tên chuyên ngành thì đề có khác ko nhỉ các bạn? Mình đăng ký thi vào cục công nghệ tin học, chuyên ngành Tin học-Phần cứng, sáng nay đi lấy giấy dự thi thì lại là Tin học - Phần mềm. Kiểu này fail rồi :|

hôm nay các bạn thi trung ương xong rùi, bạn nào thi xong còn nhớ đề thì up lên cho anh em tham khảo nhé, thank các bạn nhiều lắm

Kiến thức chung:
1.Khái quát tổ chức bộ máy nhà nước ta hiện nay
2.Nêu nhiệm vụ quyền hạn của nhnn theo luật nhnn việt nam hiện hành
3.Hiểu biết gì về các loại hình tctd.với vai trò là cơ quan qly nn thì nhnn cần phải làm gì để quản lý hiệu quả các tctd.
4.Cán bộ công chức ko đc làm gì theo luật cán bộ công chức hiện hành
5.Nêu giải pháp nâng cao chất lượng cán bộ công chức hiện nay.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên