SeABank SeABank tuyển dụng Giao dịch viên và Chuyên viên Kiểm soát nội bộ tại Hà Nội [26.08.2012]

mình gửi mà k thấy xn nên gửi lại nhiều lần, k biết có bị cho là khủng bố từ mặt hs mình lun k nhỉ?[-O<

Mọi người ơi...có ai gửi đi gửi lại nhiều lần mà vẫn đc gọi k thì báo mình tiếng với! sỢ gửi nhiều quá họ cho là spam và bỏ qua luôn thì sao?

Có bạn nào gọi điện hỏi SeAbank về đợt tuyển GDV 26/8 này không??? test có 6 người chứ có nhiều nhặn gì đâu, nếu không qua cũng nên gửi thư cảm ơn cho mình biết chứ nhỉ :( chả có mail gì nên mềnh vẫn ngóng dù là hi vọng rất rất mong manh :((

Tớ được nghe 1 bạn tớ cũng thi gdv đợt này của SeAbank, là 1 trong 6 người đi thi viết đó. Được biết là đợt thi này chỉ là hình thức để "hợp thức hoá" cho 1 bạn nữ khác, là người quen của giám đốc nhân sự, để lần này vào làm chính thức =.= ko biết thế nào chứ thi có 6 người mà giờ này vẫn chưa có kết quả thì có khi thật cũng nên :-s

Có bạn nào gọi điện hỏi SeAbank về đợt tuyển GDV 26/8 này không??? test có 6 người chứ có nhiều nhặn gì đâu, nếu không qua cũng nên gửi thư cảm ơn cho mình biết chứ nhỉ :( chả có mail gì nên mềnh vẫn ngóng dù là hi vọng rất rất mong manh :((

T cũng định gọi n k biết gọi số nào cả. Mà t cũng nghĩ họ có người đưa vào rùi nên họ k ỉ ôi gì đâu :(, hơn 2 tuần rùi mà :-<

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,765
Thành viên mới nhất
antigamamerch
Back
Bên trên