Pv Giao dịch viên thí điểm lưu động VPbank

Mình nhận đc mail sáng mai 28/11 đi pv vị trí Giao dịch viên thí điểm lưu động ở HN.Mai có bạn nào đi thi cùng k nhỉ?Ai có kinh nghiệm thi vị trí này chia sẻ mình vs.Thanks all.

K biết thì cũng k sao đâu mà.các b chỉ cần xem mô tả cv và hiểu qua, chưa rõ thì hnào pv hỏi cho rõ.hôm nọ mình cũng thế
Mô tả là phân tích và cung cấp dữ liệu bạn ạ :v .
Đầu tháng tớ đi pv vị trí gì (giờ quên béng mất tên rồi :D ) , cũng ko tìm kiếm được thông tin gì . Hỏi hiểu gì về công việc thì vẫn đọc được cái mô tả. Cơ mà hỏi nếu được nhận vào làm thì em sẽ làm như thế nào, thì mình trả lời sai bét, do không hiểu được bản chất của công việc, và trả lời cho các câu hỏi khác toàn theo hướng bất lợi và ko có 1 hướng xác định. Nên toạch. Hi

Đầu tháng tớ đi pv vị trí gì (giờ quên béng mất tên rồi :D ) , cũng ko tìm kiếm được thông tin gì . Hỏi hiểu gì về công việc thì vẫn đọc được cái mô tả. Cơ mà hỏi nếu được nhận vào làm thì em sẽ làm như thế nào, thì mình trả lời sai bét, do không hiểu được bản chất của công việc, và trả lời cho các câu hỏi khác toàn theo hướng bất lợi và ko có 1 hướng xác định. Nên toạch. Hi
bạn giống mình thế, đầu tháng 11 t cũng đi pv ở VP, cũng bị xoáy, cũng tạch :D

sao t thấy các chị ấy dễ vs t thế nhỉ.t còn hỏi cụ thể cv này là làm ntn, lúc bị hỏi e có câu hỏi j k.Ns chung cũng do may mắn và có duyên vs nghề k nữa,có lẽ thế

Bạn ơi, đợt trc b pv VP trượt có thư cảm ơn ko vậy :rolleyes:

tớ là người cuối cậu ạ :) cũng bị hỏi xoáy đáp xoay, nhưng tớ pv nhanh lắm nên cũng ko ôm hy vọng, như lần trước tớ pv ý, thấy trả lời cũng ổn mà vẫn tạch :D
Chắc các anh chị đói, nên pv về sau làm nhanh. Mấy bạn đầu ai cũng lâu mà. Tớ đúng 15p. Bạn hưng đúng 10p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,470
Thành viên mới nhất
khuyenmaic54clu
Back
Bên trên