Pv Giao dịch viên thí điểm lưu động VPbank

Mình nhận đc mail sáng mai 28/11 đi pv vị trí Giao dịch viên thí điểm lưu động ở HN.Mai có bạn nào đi thi cùng k nhỉ?Ai có kinh nghiệm thi vị trí này chia sẻ mình vs.Thanks all.

M cũng nộp vị trí này và bị loại ngay vòng hs :v
Mà thế mà còn gọi bạn đi để làm gì. hầy. để nói lời từ chối à. Hi
t cũng có chút ít kinh nghiệm rồi.thấy các chị pv vui vẻ lắm.vì toàn ng có kinh nghiệm nên chắc k thi.biết đâu các chị kia thấy vị trí này lông bông quá nhường cho t.hihi.hnay chắc tầm khoảng 5 ng tới pv là cùng.nhưng mà cv k giống mô tả lắm,t cũg bị ns vấp nhiều.

t cũng có chút ít kinh nghiệm rồi.thấy các chị pv vui vẻ lắm.vì toàn ng có kinh nghiệm nên chắc k thi.biết đâu các chị kia thấy vị trí này lông bông quá nhường cho t.hihi.hnay chắc tầm khoảng 5 ng tới pv là cùng.nhưng mà cv k giống mô tả lắm,t cũg bị ns vấp nhiều.
Chúc b may mắn lần này :v. Tớ chuẩn bị pv rủi ro, mà chả hỏi được ai. Ôi buồn thối ruột ra mất :'(

Me too, tuần tới tớ pv mà chưa hỏi ai đc, cũng chưa có kn nữa :( , cậu pv rồi à :)
Tớ chưa. Lùng sục khắp trên mạng, rồi hỏi cả mấy người làm VPB nữa, nhưng chẳng thu thập được gì. Hiểm quá. Huhu
Mà MI là CV kiểm soát RR vận hành đúng ko @.@ ? Tuyển mỗi vị trí này thì phải. Thế có nhiều vị trí hay sao mà bạn lại hỏi mình vị trí gì bên KSRR

Tớ chưa. Lùng sục khắp trên mạng, rồi hỏi cả mấy người làm VPB nữa, nhưng chẳng thu thập được gì. Hiểm quá. Huhu
Mà MI là CV kiểm soát RR vận hành đúng ko @.@ ? Tuyển mỗi vị trí này thì phải. Thế có nhiều vị trí hay sao mà bạn lại hỏi mình vị trí gì bên KSRR
MI là viết tắt của từ gì nhỉ
Tớ hỏi về vị trí này mà cũng chưa thu đc thông tin gì bạn ạ, MI là gì tớ cũng ko biết luôn,hỏi mấy ac bên QTRR cũng ko biết, quá hiểm :)

K biết thì cũng k sao đâu mà.các b chỉ cần xem mô tả cv và hiểu qua, chưa rõ thì hnào pv hỏi cho rõ.hôm nọ mình cũng thế

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên