Pv Giao dịch viên thí điểm lưu động VPbank

Mình nhận đc mail sáng mai 28/11 đi pv vị trí Giao dịch viên thí điểm lưu động ở HN.Mai có bạn nào đi thi cùng k nhỉ?Ai có kinh nghiệm thi vị trí này chia sẻ mình vs.Thanks all.

Họ nhìn ng họ thích thì pv ít nhiều qtrọg j đâu.t thấy VP pv thoải mái nhất trog all các NH t đã pv ấy.Ai đã có KN thì vào đó chế độ khá tốt.Mới pv thứ 6 tuần trc mà mai t đi làm rồi đây.
Chúc các bạn may mắn nhé.

Họ nhìn ng họ thích thì pv ít nhiều qtrọg j đâu.t thấy VP pv thoải mái nhất trog all các NH t đã pv ấy.Ai đã có KN thì vào đó chế độ khá tốt.Mới pv thứ 6 tuần trc mà mai t đi làm rồi đây.
Oạch. Bạn đỗ rồi à? Chúc mừng nha.giỏi quá. Hôm nay là ngày thứ 2 rồi, ko thấy ai gọi. Chắc tạch. Mà hôm pv chị trưởng phòng cũng chốt lại là vị trí này thích hợp với những người trầm tính hơn, chị thấy em nên làm sale hoặc gdv. vừa buốn vừa tiếc :(

Oạch. Bạn đỗ rồi à? Chúc mừng nha.giỏi quá. Hôm nay là ngày thứ 2 rồi, ko thấy ai gọi. Chắc tạch. Mà hôm pv chị trưởng phòng cũng chốt lại là vị trí này thích hợp với những người trầm tính hơn, chị thấy em nên làm sale hoặc gdv. vừa buốn vừa tiếc :(
Ms có 2 ngày mà bạn.Có khi cả tuần ms có kết quả ấy.Tại vị trí của t đang cần gấp.Có j mà tiếc,nếu k đỗ đợt sau lại nộp hồ sơ vào vị trí khác

Có kết quả nhanh quá , vị trí này chỉ pv 1 vòng là xong phải ko bạn ? mai m cũng đi pv mà chưa hiểu cv này lắm hic

Có kết quả nhanh quá , vị trí này chỉ pv 1 vòng là xong phải ko bạn ? mai m cũng đi pv mà chưa hiểu cv này lắm hic
đúng rồi bạn.nhanh lắm,thứ 2 đỗ hay k là ng ta gọi thôi.c xem mấy phần t cmt trên ấy là hiểu thôi mà.Hy vọng cta sẽ là đồng nghiệp

@thuyptn0611 uây chúc mừng c nhé, còn t mới pv ở tech về, chắc tạch r c ơi :((
chờ đợi VP đi c ơi.t thấy VP chắc thiếu tầm 2,3 ng nữa.Các c tự tin là sẽ đc thôi mà.Bên này nhiều việc lắ.,KH đông nữa trở tay k kịp luôn,chẳng đc học nhiều chủ yếu vừa làm vừa hỏi.hic,xoay như chóng chóng vậy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,462
Thành viên mới nhất
yyuyuhahi
Back
Bên trên