Phỏng vấn vào vị trí Kiểm toán viên nội bộ của Viettinbank

Có ai nhận được mail mời phỏng vấn tiếp của Viettin không ạ? :-?
Đợt vừa rồi em có đăng ký thi GDV ở Viettin. Pass vòng 1 rồi đi phỏng vấn nhưng mà trượt. Tự dưng trưa nay lại được nhận đc mail mời đi phỏng vấn với vị trí Kiểm toán viên nội bộ. Bản thân em cũng không hiểu lắm về vị trí này vì e học về chứng khoán, chỉ đi học thêm chứng chỉ về Kế toán ngân hàng thôi. Mọi người có tài liệu vs kinh nghiệm gì chỉ giáo cho em với ạ :-s
Lại thêm 1 lần hy vọng nữa mà k biết sẽ thế nào 8-|

Mình thì không nhiều hy vọng đậu lắm nhưng vẫn vào đây hóng hớt thông tin.bạn send tên fb đi.mình add friend

Me, too :(( thế bjo bạn có ôn thi chỗ nào nữa k? Chúng mình tâm sự than thở cho bay cái đời này đi. Hức

Mình nộp thuế với nông nghiệp nữa. Nhưng có vẻ không khả quan lắm. Nông nghiệp,nó bảo đủ hồ sơ rồi. Hôm đấy, mình năn nỉ gẫy lưỡi, nó cho nộp nhưng còn chỉ tiêu ở Đại Từ, có nộp thì nộp không thì thôi. Đành nộp rồi ngậm ngùi đi về :(

- - - Updated - - -

Me, too :(( thế bjo bạn có ôn thi chỗ nào nữa k? Chúng mình tâm sự than thở cho bay cái đời này đi. Hức

Mình nộp thuế với nông nghiệp nữa. Nhưng có vẻ không khả quan lắm. Nông nghiệp,nó bảo đủ hồ sơ rồi. Hôm đấy, mình năn nỉ gẫy lưỡi, nó cho nộp nhưng còn chỉ tiêu ở Đại Từ, có nộp thì nộp không thì thôi. Đành nộp rồi ngậm ngùi đi về :(

- - - Updated - - -

Tớ cũng nộp Agri này. 6 suất thì có 2 phổ yên, 2 ở tỉnh vs 2 ở Đại từ. Trong đơn xin việc thì t ghi lun là Phổ Yên. Lúc pv ng ta hỏi t cũng bảo luôn là làm ở đâu cũng đc, chơi tất :)) Add yahoo cho tiện đi bạn ơi. Chúng mình cùng thi, cùng hy vọng và cùng ... :((

Tớ cũng nộp Agri này. 6 suất thì có 2 phổ yên, 2 ở tỉnh vs 2 ở Đại từ. Trong đơn xin việc thì t ghi lun là Phổ Yên. Lúc pv ng ta hỏi t cũng bảo luôn là làm ở đâu cũng đc, chơi tất :)) Add yahoo cho tiện đi bạn ơi. Chúng mình cùng thi, cùng hy vọng và cùng ... :((

Ôi ôi, toàn đối thủ ở Đại Từ đây mà =)), vào group ôn thi tín dụng đê, hehe ^^

Không biết báo kết quả thì HO báo 1 lượt hay Phòng ktnb khu vực báo nhỉ? Cầu trời HO báo cho nhanh kèm mail cảm ơn cho những ng ko pass chứ Phòng khu vực lại cảnh chầu chực từng ngày như hồi chi nhánh thì khổ lắm

Nếu có rớt thì cũng mong cái mail cảm ơn để còn biết chứ như đợt trước cứ ngồi mà chờ hoài...

Tớ là Trà, uh nhà tớ ở Thái Nguyên, ở Phú Lương ý. Bởi vì họ đến xác nhận có vào nhà mình đâu mà biết hả bạn, họ thường tới mấy chỗ như nhà tổ trưởng dân phố, hoặc ủy ban... đê xn. Tớ đc ông tổ trưởng gọi bảo mới biết mà. Họ tới xác minh chỗ tớ vào sáng hôm t7, tớ đc gọi điện bảo thế, hic, t cũng ko biết đến đâu nữa, mà ko hiểu khu vực mình đc mấy chỉ tiêu nhỉ?. T thi tín dụng, b thi KT hay TD?

Tớ thi kế toán cậu ạ. Sáng nay tớ cũng vừa được họ đến xác minh, tớ cũng được bác tổ trưởng bảo. Nhưng cũng chưa biết thế nào, hy vọng vậy. :)

Tớ thi kế toán cậu ạ. Sáng nay tớ cũng vừa được họ đến xác minh, tớ cũng được bác tổ trưởng bảo. Nhưng cũng chưa biết thế nào, hy vọng vậy. :)
Èo, hnay ng ta mới tới xác nhận chỗ bạn ak? Thế thì đến bao giờ mới có kết quả nhỉ?  Dễ đến cuối tuần quá mất, hix, cứ tưởng nay mai cơ, hồi hộp thế này điên mất :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,496
Thành viên mới nhất
betat
Back
Bên trên