Phỏng vấn vào vị trí Kiểm toán viên nội bộ của Viettinbank

Có ai nhận được mail mời phỏng vấn tiếp của Viettin không ạ? :-?
Đợt vừa rồi em có đăng ký thi GDV ở Viettin. Pass vòng 1 rồi đi phỏng vấn nhưng mà trượt. Tự dưng trưa nay lại được nhận đc mail mời đi phỏng vấn với vị trí Kiểm toán viên nội bộ. Bản thân em cũng không hiểu lắm về vị trí này vì e học về chứng khoán, chỉ đi học thêm chứng chỉ về Kế toán ngân hàng thôi. Mọi người có tài liệu vs kinh nghiệm gì chỉ giáo cho em với ạ :-s
Lại thêm 1 lần hy vọng nữa mà k biết sẽ thế nào 8-|

Tớ cũng nộp Agri này. 6 suất thì có 2 phổ yên, 2 ở tỉnh vs 2 ở Đại từ. Trong đơn xin việc thì t ghi lun là Phổ Yên. Lúc pv ng ta hỏi t cũng bảo luôn là làm ở đâu cũng đc, chơi tất :)) Add yahoo cho tiện đi bạn ơi. Chúng mình cùng thi, cùng hy vọng và cùng ... :((

Thôi, tớ nghĩ kỹ rồi, chuyển sang hướng khác thôi. Dành thời gian và sức lực ôn tiếp vậy. Chuẩn bị cho thi nông nghiệp thôi :) yahoo cua mình là thien_binhthu có gì add vào tiện nch nhá. Mà nông nghiệp không thấy có tin tức báo hôm nào thi nhờ.

Ôi ôi, toàn đối thủ ở Đại Từ đây mà =)), vào group ôn thi tín dụng đê, hehe ^^

Tớ thi Phổ Yên mà, đừng coi t là đối thủ :)) Mà hôm c nộp hồ sơ xong có đc đưa cái giấy biên nhận k? Có dấu k?

- - - Updated - - -

Tớ thi kế toán cậu ạ. Sáng nay tớ cũng vừa được họ đến xác minh, tớ cũng được bác tổ trưởng bảo. Nhưng cũng chưa biết thế nào, hy vọng vậy. :)

Ơ bạn cũng ở KV4 à? Bạn tên j đấy? Tớ cũng pv kế toán này. Mà k đc gọi j hết :((

Thế thì kv19-22 chúng ta phải thường xuyên cập nhật nha các bạn, chưa thấy ai được thông báo cả#:-s
khu vực 19-22 thi đông lắm mà bạn, chưa 1 ai được gọi hết hả, chắc khu vực bạn họ làm sau cùng, kiểu này thì tuần này chưa có đâu.hix. thi mấy cuộc thi như thế này, các mem chúng ta sẽ có chiều cao bằng siêu mẫu tại cái cổ nó dài ra:">;;)

khu vực 19-22 thi đông lắm mà bạn, chưa 1 ai được gọi hết hả, chắc khu vực bạn họ làm sau cùng, kiểu này thì tuần này chưa có đâu.hix. thi mấy cuộc thi như thế này, các mem chúng ta sẽ có chiều cao bằng siêu mẫu tại cái cổ nó dài ra:">;;)

ài, siêu mẫu kiểu này thật là không muốn rồi(cũng không biết các bạn kv19-22 có chưa vì không ai xác nhận cả),

ài, siêu mẫu kiểu này thật là không muốn rồi(cũng không biết các bạn kv19-22 có chưa vì không ai xác nhận cả),
cứ hi vọng đi bạn, chắc mình nghĩ khu vực của bạn cho nhiều chi nhánh quá nên họ chọn sau cùng, mấy khu vực tụi mình

chỉ có 2, 3 chi nhánh nên họ làm trước.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back