Phỏng vấn vào vị trí Kiểm toán viên nội bộ của Viettinbank

Có ai nhận được mail mời phỏng vấn tiếp của Viettin không ạ? :-?
Đợt vừa rồi em có đăng ký thi GDV ở Viettin. Pass vòng 1 rồi đi phỏng vấn nhưng mà trượt. Tự dưng trưa nay lại được nhận đc mail mời đi phỏng vấn với vị trí Kiểm toán viên nội bộ. Bản thân em cũng không hiểu lắm về vị trí này vì e học về chứng khoán, chỉ đi học thêm chứng chỉ về Kế toán ngân hàng thôi. Mọi người có tài liệu vs kinh nghiệm gì chỉ giáo cho em với ạ :-s
Lại thêm 1 lần hy vọng nữa mà k biết sẽ thế nào 8-|

Mình nghĩ là thứ 6 quá...Tại một số KV hôm qua còn đi xác nhân mà...Chờ trong mòn mỏi...

Mình cũng mong là chiều nay có luôn nè...Nhưng theo tình hình nay thi người ta sẽ từ từ công bố...vì mình nghĩ nếu có đi làm thi đầu tháng 11 sẽ bắt đầu mà bi giờ mới giữa tháng 10...nên chúng ta vẫn phải ngồi đây hóng kết quả...

mà chắc họ báo sớm ah, tại phải về trình diện văn phòng khu vực, khám sức khỏe này nọ nữa mà, chắc họ goi sớm để hoàn tất mấy thủ tục này xong hết, tháng 11 chính thứ vào làm. Nói cứ như mình đậu rùi ấy nhẩy, hehe, Thui hi vọng quá coi chừng thất vọng thì lại tự kỉ .

Chắc trong tuần này thôi đúng ko? Hix, mong họ nhanh nhanh hộ để mình còn biết đường tính việc khác :(

mà chắc họ báo sớm ah, tại phải về trình diện văn phòng khu vực, khám sức khỏe này nọ nữa mà, chắc họ goi sớm để hoàn tất mấy thủ tục này xong hết, tháng 11 chính thứ vào làm. Nói cứ như mình đậu rùi ấy nhẩy, hehe, Thui hi vọng quá coi chừng thất vọng thì lại tự kỉ .
Mình cũng giống bạn vậy đó...Tự kỉ mấy lần rùi đó...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên