Phỏng vấn thực tập VPbank

Các tiền bối cho e hỏi, sắp tới e đi phỏng vấn thực tập ở VPbank rồi mà k biết có khác gì pv tuyển dụng k nhỉ :-/
Mà k có vòng viết, chỉ có sơ loại và pv là xong, cũng chả biết sẽ hỏi j nữa :-s
Nhìn cái list gần 900 người mà hãi quá :-ss
Nhân tiện ai từng pv thực tập ở VPbank rồi, cho e xin ít kinh nghiệm với :x
Thanks >:D<

Ngày mai tớ cũng đi pv VPBank, nhưng nghe mấy ông anh làm ngân hàng có vẻ không hào hứng gì với vụ thực tập này, tớ hoang mang quá. Không biết các anh chị đã thực tập ở VPBank như bác Cloner thấy thực tập ở đây thế nào ạ? Thanks mọi người, chúc mọi người mai và ngày kia pv thật tốt nhe!!!
hơ, người ta không hào hứng thì tổ chức tuyển thực tập sinh làm gì nhỉ? nhưng mình cũng cảm giác như thế ấy

hơ, người ta không hào hứng thì tổ chức tuyển thực tập sinh làm gì nhỉ? nhưng mình cũng cảm giác như thế ấy
Mình thì nghĩ rằng các ngân hàng tổ chức ra những đợt tuyển Thực tập sinh khá rầm rộ thế này, một phần là nhằm nâng cao hình ảnh của ngân hàng họ trong con mắt sinh viên :-/

Họ gọi vào pv như thế nào hả các bạn? Chiều nay mình pv cả AB & VP, 14h30 & 14h45. Hix, không hiểu làm thế nào đây nữa

Họ gọi vào pv như thế nào hả các bạn? Chiều nay mình pv cả AB & VP, 14h30 & 14h45. Hix, không hiểu làm thế nào đây nữa
bạn nên chọn một thôi
kinh nghiệm của tớ đấy
tớ cũng như thế khi phỏng vấn ở cả 2 công ti kiểm toán
và trượt cả 2 luôn
tớ tham quá nên thế
heheh

Cậu cứ đi cả hai ấy, chẳng sao cả đâu. Hai nơi pv cũng gần nhau mà. Về thời gian thì không biết ở bên AB thế nào, chứ hôm qua tớ pv ở VP đợi hơn 2 tiếng mới được phỏng vấn, tớ vào ca 16h30 chiều qua mà chờ đến hơn 18h30 cơ,hxhx.
Còn về tình hình phỏng vấn thì tớ thấy chủ yếu cũng toàn chém gió cả:)

mình mới đi phỏng vấn hôm đó về, Đúng như bác gì bên trên kia nói nhưng ko phải 15 người mà là 5 người vào 1 thôi. giới thiệu rồi hỏi thêm 2,3 câu nữa thôi nhưng nói chung là thấy khá chuyên nghiệp^^

hôm ý t cg đi :( ko hiểu tại sao các anh chị ko cử thêm 1 người gọi tên để chen nhau như thế :( lượt của t 10h nhưng ko chen ko đc tận 12 h kém và lúc ý 10 người vào 1 lúc, giới thiệu thôi :((

cho t hỏi là họ có hỏi gì về chuyên môn nghiệp vụ ko ?hay chỉ giới thiệu bản thân thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,531
Thành viên mới nhất
mksportss
Back
Bên trên