OceanBank OceanBank ĐÀO DUY ANH Tuyển dụng Chuyên viên Khách hàng - Phòng KHCN [05.08.2013] [Nộp HS TT]

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Mình vừa đi nộp về sáng nay, các bạn vào đó sẽ có người xem hồ sơ của bạn trước, hỏi qua loa vài câu rồi sau đó vào nộp cho 1 chị ở bên trong chuyên lưu trữ hồ sơ rồi về thôi, nếu qua được vòng hồ sơ sẽ gọi đi thi :3

Bạn ơi cho mình hỏi trong mẫu đơn có phần mã số thì bạn điền gì vào đấy? Tại mình tìm không thấy mã số cho vị trí này đâu cả. Cảm ơn bạn nhé

Bạn ơi cho mình hỏi trong mẫu đơn có phần mã số thì bạn điền gì vào đấy? Tại mình tìm không thấy mã số cho vị trí này đâu cả. Cảm ơn bạn nhé

Chỗ đó bạn ghi CVKH nhé, cái này trước khi nộp mình đã gọi điện đến ngân hàng hỏi rồi, yên tâm nhé :)

Mình làm ở Đào Duy Anh đây,các bạn nộp vị trí QHKH thì gặp a Minh nhé,còn nộp hỗ trợ thì gặp a Kiên,không gặp được cả 2 thì gửi hồ sơ cho chị Dung nhé :D

Các bạn cho hỏi, OceanBank ĐÀO DUY ANH có tuyển Hỗ trợ kinh doanh không, hay chỉ tuyển CV QHKH, thank

Mình làm ở Đào Duy Anh đây,các bạn nộp vị trí QHKH thì gặp a Minh nhé,còn nộp hỗ trợ thì gặp a Kiên,không gặp được cả 2 thì gửi hồ sơ cho chị Dung nhé :D

Bạn Trang cho mình hỏi bạn đang làm ở Đào Duy Anh rồi thì có thể cho mình biết thời điểm nào thì bên Oceanbank sẽ gọi điện cho ứng viên được không? Nếu không được phép trả lời thì mình vẫn cám ơn bạn nhiều nhé.

lúc sáng đi nộp vị trí hỗ trợ kinh doanh. Vào nộp hồ sơ thì được 1 anh xem xong cái bảo là được rồi. Anh sẽ xem xét và gọi điện nếu qua vòng hồ sơ. Anh ấy ko xem bản thông tin của mình gì cả. Anh ấy ngồi ở góc trái cùng với mấy anh bảo vệ í:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,493
Thành viên mới nhất
Keonhacaibike1
Back
Bên trên