OceanBank OceanBank ĐÀO DUY ANH Tuyển dụng Chuyên viên Khách hàng - Phòng KHCN [05.08.2013] [Nộp HS TT]

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
lúc sáng đi nộp vị trí hỗ trợ kinh doanh. Vào nộp hồ sơ thì được 1 anh xem xong cái bảo là được rồi. Anh sẽ xem xét và gọi điện nếu qua vòng hồ sơ. Anh ấy ko xem bản thông tin của mình gì cả. Anh ấy ngồi ở góc trái cùng với mấy anh bảo vệ í:D
Lần trc mình nộp HTKD ở Ocean Hà Nội nhưng k qua vòng hồ sơ. Lần này đến CN Đào Duy Anh nộp.
mình đến được 1 anh mặc áo đen pv khá cặn kẽ (mình nộp CV khách hàng, k phải hỗ trợ) pv, thế là a ấy đánh dấu  vào, rồi đưa vào trong cho 1 chị. nhưng đến giờ chưa thấy có điện thoại hay gì gì nữa, mà không biết CN này tuyển cả HTKD .
Ơ thế ở đây lại tuyển cả HTKD à các bác?

Mình đến nộp chìu qua, có anh tóc dài mà vuốt keo ấy, anh ây thu của mình, không thấy hỏi gì, chỉ bảo nếu qua thì anh sẽ liên lạc sau. :)

Chắc là sẽ nhanh thôi,nếu các bạn qua vòng hồ sơ,vì đợt tuyển này tháng 9 đi làm mà :D

Mình nộp hôm 31/7, đến nộp cho chị Dung, chị ấy bảo mình đã qua vòng hồ sơ và chờ để thi, trong vòng 1 tuần kể từ ngày hết hạn, còn hôm nào thi sẽ thông báo theo sđt ghi trong giấy ứng tuyển

Mình nộp hôm 31/7, đến nộp cho chị Dung, chị ấy bảo mình đã qua vòng hồ sơ và chờ để thi, trong vòng 1 tuần kể từ ngày hết hạn, còn hôm nào thi sẽ thông báo theo sđt ghi trong giấy ứng tuyển

Sao bạn mới đến gặp chị ấy để nộp mà đã biết mình đã qua vòng hồ sơ để chờ thi??? Mình không hiểu lắm

ak, mình đến nộp đơn ứng tuyển cho chị Dung thì chị ấy bảo với mình thế

ak, mình đến nộp đơn ứng tuyển cho chị Dung thì chị ấy bảo với mình thế

Tức là chị ấy đọc CV của bạn lúc bạn đến nộp rồi bảo bạn như thế luôn à, may mắn nhỉ, tức là trong tuần này sẽ có tin tức danh sách ai vào vòng trong đúng ko bạn.Hôm mình nộp thì không gặp chị ý, một chị ngồi cạnh bảo để chị nhận hộ chi đưa cho chị Dung cho?

cho mình hỏi. mình nộp ở Đào Duy Anh rồi có thể nộp ở một nơi khác trong đợt tuyển dụng "tuyển dụng nhân sự tại các Chi nhánh trên toàn quốc" hiện đang đăng không

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,638
Thành viên mới nhất
youhuihuodog52
Back
Bên trên