OceanBank OceanBank ĐÀO DUY ANH Tuyển dụng Chuyên viên Khách hàng - Phòng KHCN [05.08.2013] [Nộp HS TT]

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
mà mọi người cho mình hỏi chút, thi tuyển vào đây có khó không, hôm trước mình có xem 1 đề thi tiếng Anh với IQ mà thấy hơi khoai

mà mọi người cho mình hỏi chút, thi tuyển vào đây có khó không, hôm trước mình có xem 1 đề thi tiếng Anh với IQ mà thấy hơi khoai

Mình còn chưa biết có qua được vòng hồ sơ không, bạn thì được qua vòng hồ sơ sướng rồi, thấy khoai thì ôn luyện ngay đi bạn.

hôm mình đến nộp cho 1 anh áo đen tóc vuốt keo thì anh ý bảo NH sẽ liên lạc với các ứng viên trong tầm từ mùng 10 đến 15/8 qua điện thoại. Mọi người để ý điện thoại những hôm đấy là được

hôm mình đến nộp cho 1 anh áo đen tóc vuốt keo thì anh ý bảo NH sẽ liên lạc với các ứng viên trong tầm từ mùng 10 đến 15/8 qua điện thoại. Mọi người để ý điện thoại những hôm đấy là được

Cám ơn bạn nhiều nhé thông tin rất hữu ích, Những ngày đấy nạp pin đầy sóng khỏe ngồi hóng nào các Uber

có 1-2 vị trí mà hơn 200 hồ sơ,các b ôn dần đi là vừa,đang duyệt hso rồi. goodluck

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,642
Thành viên mới nhất
fun88ist1
Back
Bên trên